VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Các bạn cứ bình tĩnh nha. Mình cũng thi Vietinbank đợt đầu năm 2013 và giờ cũng đang làm ở bank này. Lúc đợi kết quả tâm trạng mình cũng như các bạn, ngày nào cũng lên UB hóng. Nên mình cũng hiểu được trạng thái của mấy bạn lúc đó. Nhưng thi cử hay gì cũng có cái "duyên" nữa. Nên các bạn cứ thoải mái, đừng nghĩ quá nhiều sẽ tốt hơn. Mình có quen 1 chị nhân sự ngoài trụ sở chính, chị nói đã gửi kêt quả về chi nhánh. Các bạn ráng đợi nha, nói chung NHNN nên cái gì cũng từ tư hết đó. Chúc các bạn may măn nhá

đồng nai có danh sách rồi nhé. đang chờ sếp duyệt. mình chắc tạch rồi :(

tức là chi nhánh lại lọc hồ sơ rồi báo lạ mình hả, chứ không phải hội sở quyết định ???/

- - - Updated - - -

mà mình được gọi trúng tuyển rồi mà không có mail có sao không các bạn ???/

một anh bên phòng ns chi nhánh Bình Xuyên vừa gọi cho mình, hỏi thăm về nhà ở đâu, đi thế nào. Mà cũng không báo là đỗ hay trượt, lo quá, có bạn nào ở Bình Xuyên cũng đc gọi như mình không?

tức là chi nhánh lại lọc hồ sơ rồi báo lạ mình hả, chứ không phải hội sở quyết định ???/

- - - Updated - - -

mà mình được gọi trúng tuyển rồi mà không có mail có sao không các bạn ???/
Mình nghĩ có mail vẫn an tâm hơn vì sau này lỡ có gì còn có bằng chứng. Mà bạn đậu rồi à, chúc mừng nhé!

mới gọi điện thôi cậu àh chẳng biết sao nữa, nói ngắn gọn chưa kịp hỏi gì đã cúp máy, hy vọng cho mình cái mail đọc cho nó sướng hehe. mà có khi nào danh sách trúng tuyển do chi nhánh duyệt sau khi xem xét lại hồi sơ không bạn Invisible nhỉ ????/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên