VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Ôi má ơi, mình vẫn chưa nhận đc mail hay tin nhắn gì. Bạn nào thi CN Đà Nẵng có KQ thì lên tiếng cái nào! :(

Ôi chi nhánh 6.....mình sốt ruột quá.....
Có ai CN6 trên đây mà đậu thì nhó pm 1 tiếng nha, cho mọi người đỡ phải trông ngóng. Thanks

Mình PV đầu tiên, mình bị chê là ốm, cũng không có hi vọng lắm, nhưng mà mún biết tin để khỏi mong chờ. ^^
à, vậy mình chắc hôm pv ko có gặp bạn r. chê vậy chứ bạn pv đầu tiên - điểm cao nhất cũng có lợi thế lắm đấy ^^ chắc mai là bik hết r, hi vong ai đậu thì la lên để mình khỏi mong.hnay mình pv SHB mà trong đầu cứ Vietin Vietin>"<

Có bạn nào nhận được mail cảm ơn chưa? hehe. vietin cũng nên cảm ơn mình 1 tiếng chứ nhỉ? đội mưa đội gió, thi xong xuôi tất cả lại về như b Lyty trên kia nói

à, vậy mình chắc hôm pv ko có gặp bạn r. chê vậy chứ bạn pv đầu tiên - điểm cao nhất cũng có lợi thế lắm đấy ^^ chắc mai là bik hết r, hi vong ai đậu thì la lên để mình khỏi mong.hnay mình pv SHB mà trong đầu cứ Vietin Vietin>"<

Không biết có phải pv đầu điểm cao nhất không nữa, thấy thi cũng không có tốt lém. Mình cũng pv SHB á, cũng ngồi nghĩ về Vietin y chang như bạn, giống nhau rứa. ^^. Đậu thì hú mình một tiếng cho mình khỏi mong nữa nha!

Bạn thi vị trí gì vậy. Mình thi ngân quỹ, hồi chiều đt lên chị Nsu nói chưa có kqua

Mình thi bên GDV. Bạn mình kêu check mail thử mà hok thí gì hết, lên đây thấy có mấy CN có kết quả rồi mà hồi hộp, chak mai là có kết quả ah.
Bữa bạn PV ok hem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back