VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

mới gọi điện thôi cậu àh chẳng biết sao nữa, nói ngắn gọn chưa kịp hỏi gì đã cúp máy, hy vọng cho mình cái mail đọc cho nó sướng hehe. mà có khi nào danh sách trúng tuyển do chi nhánh duyệt sau khi xem xét lại hồi sơ không bạn Invisible nhỉ ????/

Mình nghĩ hội sở đã quyết định chính thức rồi mới đưa cho chi nhánh. Mà bạn chi nhánh nào thế, vị trí gì vậy bạn?

Thủ thiêm tín dụng cậu àh, chẳng biết sao nên mình check mail liên liên tục :) thấy mấy bạn Sài gòn có rồi đấy( kontum , thủ đức đó) mà bạn thi chi nhánh nào vẫn hóng hả giống mình quá

- - - Updated - - -

thằng bạn mình nó cũng thi Nhà Bè đang hóng dài cổ mà chưa có :)

Thủ thiêm tín dụng cậu àh, chẳng biết sao nên mình check mail liên liên tục :) thấy mấy bạn Sài gòn có rồi đấy( kontum , thủ đức đó) mà bạn thi chi nhánh nào vẫn hóng hả giống mình quá

- - - Updated - - -

thằng bạn mình nó cũng thi Nhà Bè đang hóng dài cổ mà chưa có :)
Mình CN Đồng Nai. Nghe nói sáng nay có danh sách rồi, đang ngồi trên đống lửa nè.

Gọi điện lên nhân sự thì nói là đã gọi cho ng trúng tuyển từ hwa rồi.thất vọng tập 1.Hỏi tên j để coi danh sách.rồi kêu danh sách đang chờ chi nhánh kí duyệt.chưa thông báo ai cả.là sao cà :(

- - - Updated - - -

Mình CN Đồng Nai. Nghe nói sáng nay có danh sách rồi, đang ngồi trên đống lửa nè.

bạn thi j thế?mình cũng đồng nai.sáng vừa gọi hỏi nhân sự nè.

Gọi điện lên nhân sự thì nói là đã gọi cho ng trúng tuyển từ hwa rồi.thất vọng tập 1.Hỏi tên j để coi danh sách.rồi kêu danh sách đang chờ chi nhánh kí duyệt.chưa thông báo ai cả.là sao cà :(

- - - Updated - - -

bạn thi j thế?mình cũng đồng nai.sáng vừa gọi hỏi nhân sự nè.
Chiều qua hơn 5h mình có gọi hỏi thì họ nói chưa có kết quả, khi nào có sẽ báo ngay. @@!
Mình thi QHKH tín dụng. Còn bạn?

Mình thi kế toán.Lúc nãy gọi thì được nói như trên.Mà có kết quả rồi đó bạn.chắc hnay sẽ thông báo.Chị nhân sự nói đang chờ kí duyệt.mình k hiểu là sao lại phải kí duyệt nữa.:(

Thì chắc cũng phải kí duyệt thì nhân viên mới dám thông báo chính thức chứ, mình nghĩ vậy.

òa òa :(((( các bạn ơi!
sao chi nhánh ngoài bắc, ko ai lên tiếng thế :((
có lẽ mình đã out rùi chăng :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất