Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

bạn bào có thông tin gì về chi nhánh tỉnh Nam Định không?. Không biết mình có cơ hội không để còn về nộp nào. Đang ở Hà Nội về xa

mai tớ lại đi thi eximbank. hic tớ định thứ 2 nộp. không biết chủ nhật họ có nhận hồ sơ không nhỉ

Thứ 2 mình đi nộp hi vọng không có gì trục chặc. Ôn thi cuốn sách của giang blog mệt phờ râu.

- - - Updated - - -

Có ai biết vòng 1 Agri loại hồ sơ sao không ta thấy phiêu phiêu sao ý. Tự nhiên phỏng vấn luôn rồi thi là sao khó
hiểu quá agri.

không còn thật à. Thế a có định nộp nưaz không. Ôn thi ngày mai thế nào rùi

Thứ 2 mình đi nộp hi vọng không có gì trục chặc. Ôn thi cuốn sách của giang blog mệt phờ râu.

- - - Updated - - -

Có ai biết vòng 1 Agri loại hồ sơ sao không ta thấy phiêu phiêu sao ý. Tự nhiên phỏng vấn luôn rồi thi là sao khó
hiểu quá agri.
cuốn sách của giang blog có trên mạng ko bạn, có thể post link cho minh dc ko bạn?

Mai cứ bình tĩnh mà đi thi thôi :D.còn agri thì hết suất rùi,người ngoài chẳng chen được đâu,em nộp làm gì mất công :(

chết, mình gửi về quê nộp mà chẳng có công chứng j hết. tại thấy ko yêu cầu công chứng mà....
Trên website không yêu cầu công chứng nhưng khi về tỉnh thì chi nhánh lại yêu cầu chứng chỉ, bằng cấp bắt buộc phải công chứng đấy các bạn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên