Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bằng gì mà mắc vậy bạn, bằng dịch thuật là sao nhỉ?

Ah mình phải dịch thuật bằng từ tiếng anh sang tiếng việt mà bạn! Công chứng nữa thì cứ tầm 100k cho một bộ bằng. Mỗi lần nộp cũng phải đắn đo lắm chứ bạn.

Còn mình gọi lên chỗ chi nhánh thì họ hỏi có dấu đỏ không , nên mình nộp hết công chứng cả bằng đại học lẫn bằng tin học, tiếng anh!

bạn ơi,trong mục hsơ dự tuyển ko thấy yêu cầu ảnh mà??

trên web Agri tỉnh mình thì có yêu cầu nộp 2 ảnh 4x6...Tốt nhất là về web agri của tỉnh sẽ chắc ăn hơn bạn àh...cả thời gian nộp hồ sơ ở tỉnh mình cũng đổi...chỉ nhận hồ sơ từ 1/10-5/10...

Lại giống BIDV hả các bác :( .À cho em hỏi, cái giấy biên nhận là mình điền vào luôn hả, hay đến đó nhân viên điền vào rồi mỗi bên 1 nửa?

Lúc nộp hồ sơ có phỏng vấn luôn ko mọi người nhỉ? Mình đang ko biết phải ăn mặc thế nào lúc đi nộp hồ sơ. Vì mình ở xa nên ngại mang quần áo, giầy dép công sở về nhà lắm. Mình định mặc quần bò, áo sơ mi thôi.
e đang định nhờ người trong nh nộp thế, mà ko biết dc ko. có phỏng vấn trực tiếp khi nộp hồ sơ luôn a

- - - Updated - - -

bạn ơi,trong mục hsơ dự tuyển ko thấy yêu cầu ảnh mà??

ec, có ảnh đâu mà.trong yêu cầu ko có mà

- - - Updated - - -

Ah mình phải dịch thuật bằng từ tiếng anh sang tiếng việt mà bạn! Công chứng nữa thì cứ tầm 100k cho một bộ bằng. Mỗi lần nộp cũng phải đắn đo lắm chứ bạn.

Còn mình gọi lên chỗ chi nhánh thì họ hỏi có dấu đỏ không , nên mình nộp hết công chứng cả bằng đại học lẫn bằng tin học, tiếng anh!
họ ko yêu cầu bằng cấp công chứng mà

có chi nhánh ở tỉnh thông báo từ tháng 8 nên lần này cũng không nhận hồ sơ nữa.quá chán

chết, mình gửi về quê nộp mà chẳng có công chứng j hết. tại thấy ko yêu cầu công chứng mà....

bạn này nói chuẩn 1 số ý. đúng là bên từ liêm hết suất rồi. nhưng ko phải 200. đến 5h41p chiều. họ có 26 chỉ tiêu con em trong ngành rồi. và đang chọn để lấy ra 18 người thi viết. nói thực ai đi nộp thì sáng mai cứ đi. nhưng tốt nhất là ko hi vọng j. hoặc đi nộp chi nhánh khác. :(
Còn vòng phỏng vấn thì sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back