Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Nản tiền cái ngân hàng nhà nông này,nói là nhà nông chứ chỉ tuyển toàn COCC thôi,vãi chưỡng

Cũng định nộp vào đây nhưng nghe vậy cũng chán, thế bạn lúc đấy có nộp hồ sơ hay ko

Mình thấy xót bộ hồ sơ mình đi công chứng dịch thuật nên đã không nộp hồ sơ. Hì hì. Vì mình cũng đã tham khảo một số nguời ở agribank rùi nên chả có nhiều hy vọng

Các bạn không nộp thì thôi, đừng có làm nhục chí mọi người, chê bai ngân hàng thế này thế nọ thì đừng quan tâm đến nó làm gì.

COCC thì sao, hồ sơ cứ đi nộp như thường, có 1 bộ mà mấy bạn cũng tiếc hả. mình đọc topic về kinh nghiệm thi tuyển thấy rất nhìu ac vẫn đậu bình thường kìa.bit đâu lần này là mình thì sao hehe:D. thấy cơ hội là không nên bỏ qua, dù rất mong manh.dù sao bjo cũng đang rảnh, mai đi nộp hồ sơ thui. có bạn nào nộp ở CN Vũng Tàu hem???k pit pv sơ tuyển sẽ thế nào đây, haizzzzzzzzzzzz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Agri nhận hồ sơ bản photo mà mọi người nhỉ, có cần công chứng đâu mà tiếc.
Đây nè:
5. Bản sao văn bằng, chứng chỉ theo yêu cầu của vị trí dự tuyển (không cần công chứng)
Mình thấy xót bộ hồ sơ mình đi công chứng dịch thuật nên đã không nộp hồ sơ. Hì hì. Vì mình cũng đã tham khảo một số nguời ở agribank rùi nên chả có nhiều hy vọng

Có bạn nào nộp AgriBank Chi nhánh Mỹ Hào ko? mình k rõ cụ thể nó ở đoạn nào, ghi chung chung là thị trấn Bần thế này khó tìm quá, bạn nào biết bảo mình với nhé ( theo chiều đi từ HN về nhé ) . thanks

Có ai biết chính xác cấu trúc đề thi năm nay thế nào không nhỉ???
Nghiệp vụ thi trắc nghiệm 70% tự luận 30% như năm ngoái hay trắc nghiệm 100% hay tự luận 100%
Tin học và tiếng Anh thi trắc nghiệm 100% hay vừa trắc nghiệm vừa tự luận nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back
Bên trên