HDBank HDBank tuyển dụng CV Quản lý & Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội [20.02.2014]

Ờ thế chắc là nhầm, thế nên mới gọi là nghe nói mà.:p:p:p:p
Ô bạn là người có ý định làm việc trong ngành ngân hàng nhất là định thi vào HDBANK mà nghe cái tin củ chuối này cũng không biết là thật hay giả??? Phải tìm hiểu về nơi mình ứng tuyển trước bạn ạ, đừng trách vì sao mình k được HDBANK gọi vì k gọi cũng hợp lý thôi :)

Ô bạn là người có ý định làm việc trong ngành ngân hàng nhất là định thi vào HDBANK mà nghe cái tin củ chuối này cũng không biết là thật hay giả??? Phải tìm hiểu về nơi mình ứng tuyển trước bạn ạ, đừng trách vì sao mình k được HDBANK gọi vì k gọi cũng hợp lý thôi :)
Oh! Like ngay thôi. Đúng là đôi khi mọi người phỏng vấn cứ sợ nọ sợ kia nhưng thực ra cái đơn giản nhất về ngân hàng mình ứng tuyển mà còn mơ hồ thế thì bảo sao chả khó. Đó là vòng gửi xe của phỏng vấn. Bạn lơ tơ mơ như thế chắc ko cần các câu hỏi sau đâu. Lỗi cơ bản quá!

Tuyển ở Hà Nội mà hồ sơ giấy lại bắt nộp tuốt vào TP. HCM lận, mà Ngân hàng này lạ ghê tuyển Hỗ trợ tín dụng mà công việc chính lại là đi xây dựng hệ thống văn bản ... chẳng giống ở đâu. Công việc này là của bên pháp chế hoặc bên phát triển sản phẩm rồi. Mà nghe nói HD bank này đang trong quá trình xác nhập với Gp bank và Western bank đây mà. Đăng tin tuyển nhiều mà mình nộp hs cứ thấy mất tăm mất tích.
Chính xác là Đại Á bank sáp nhập vào HD bank và đã được chấp thuận, Vốn điều lệ của HD bank giờ lên hơn 8000 tỷ đang vươn lên cạnh tranh với các ngân hàng top đầu.

Em chém gió thôi. Chị gái e là dâu HY chứ e thì k. E đang làm ở HDBank nhưng mà sao e thấy box tuyển dụng NH nào cũng thấy anh là sao :D
Thì a thi nhiều nơi mà e. Có ai đi thi tuyển mà thi 1 nơi đâu. Già rồi còn đi thi nên ko có nhiều kiến thức như SV mới ra trường nên phải vào học hỏi thôi.

Thì a thi nhiều nơi mà e. Có ai đi thi tuyển mà thi 1 nơi đâu. Già rồi còn đi thi nên ko có nhiều kiến thức như SV mới ra trường nên phải vào học hỏi thôi.
Bác cứ khiêm tốn. Em cũng rải hồ sơ như rải truyền đơn, may rủi đâu lại lọt dc 1 cửa. Thôi thì chúc bác sớm tìm được công việc như ý.

Bác cứ khiêm tốn. Em cũng rải hồ sơ như rải truyền đơn, may rủi đâu lại lọt dc 1 cửa. Thôi thì chúc bác sớm tìm được công việc như ý.
Cám ơn em nhiều. A cũng mong như thế. Hy vọng sang năm mới sẽ thành công hơn. Thật sự là a quên hết sạch kiến thức rồi, năm nay 29t rồi mà e. Vào a thấy học hỏi đc rất nhiều kiến thức từ các em SV mới ra trường. Và cả em nữa, có kinh nghiệm gì hay truyền lại cho a nhé! Tuổi đời và thời gian đi làm a nhiều hơn e, nhưng kinh nghiệm thi và làm trong NH a phải hỏi em rồi. Sang năm mới chúc e gặp nhiều may mắn, thành công.

Cám ơn em nhiều. A cũng mong như thế. Hy vọng sang năm mới sẽ thành công hơn. Thật sự là a quên hết sạch kiến thức rồi, năm nay 29t rồi mà e. Vào a thấy học hỏi đc rất nhiều kiến thức từ các em SV mới ra trường. Và cả em nữa, có kinh nghiệm gì hay truyền lại cho a nhé! Tuổi đời và thời gian đi làm a nhiều hơn e, nhưng kinh nghiệm thi và làm trong NH a phải hỏi em rồi. Sang năm mới chúc e gặp nhiều may mắn, thành công.
Bác ơi e hỏi k phải bác đã có kinh nghiệm làm gì rồi??Thi NH bác mong chờ điều gì???
Còn về phía NH e nghĩ rất khó để họ chấp nhận 1 người tuổi khá cao thế mà k có kinh nghiệm. Tầm tuổi này ở chỗ em là bô lão rồi ạ, tuổi trung bình của chi nhánh em có 27, 28 thôi.
Có anh khách hàng vào chỗ e bảo 35 tuổi rồi muốn đc làm NH hỏi e kinh nghiệm các kiểu háo hức lắm mà bọn e cười trừ chả biết nói gì cả, cũng chả dám khuyên thế nào...

Bác ơi e hỏi k phải bác đã có kinh nghiệm làm gì rồi??Thi NH bác mong chờ điều gì???
Còn về phía NH e nghĩ rất khó để họ chấp nhận 1 người tuổi khá cao thế mà k có kinh nghiệm. Tầm tuổi này ở chỗ em là bô lão rồi ạ, tuổi trung bình của chi nhánh em có 27, 28 thôi.
Có anh khách hàng vào chỗ e bảo 35 tuổi rồi muốn đc làm NH hỏi e kinh nghiệm các kiểu háo hức lắm mà bọn e cười trừ chả biết nói gì cả, cũng chả dám khuyên thế nào...
Chào em. Cám ơn câu hỏi của em. Anh tốt nghiệp KTQD, ra trường a làm chuyên viên kinh doanh BĐS rồi làm Phó phòng Kinh doanh cho chủ đầu tư, Tập đoàn về BĐS. Do thị trường khó khăn nên a nghỉ việc thôi. Nói thật với e, thời kì trước a làm BĐS thu nhập cao hơn nhiều Ngân hàng e à. Phòng KD của a từng tuyển dụng 1 số người từ Techcombank, VPbank thậm chí MB cũng ứng tuyển sang.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên