Có nên làm Thủ quỹ (Ngân quỹ) trong Ngân hàng?

Như tiêu đề, các bạn đã từng làm hoặc biết về vị trí Ngân quỹ, thủ quỹ thì có thể chia sẽ giúp mình với được ko ạ? Công việc sẽ phải làm những gì ạ? và những rủi rõ của công việc này nữa
Mình xin cảm ơn sâu sắc :D

Cây gỗ tốt nào mà ko có vài chỗ mục. ...cây gỗ tồi cách mấy cũng có vài chỗ ngon.. đào tạo cho đã. . Rùi ko xài thì phí quá. ..học tín dụng 1 tháng trên trung tam.. đào tạo đủ kiểu. ..chứng chỉ tè le..h nó chạy sang bank khác. ..bravo.

Cây gỗ tốt nào mà ko có vài chỗ mục. ...cây gỗ tồi cách mấy cũng có vài chỗ ngon.. đào tạo cho đã. . Rùi ko xài thì phí quá. ..học tín dụng 1 tháng trên trung tam.. đào tạo đủ kiểu. ..chứng chỉ tè le..h nó chạy sang bank khác. ..bravo.
Haiz, bác đã quyết thì bít lsao đc , nhưng nhiều khi mình nên "nhu" một chút, lùi 1 bc để tiến 3 bc, ah e muốn hỏi bác về vị trí qtrị rủi ro thì ntn ạ

Haiz, bác đã quyết thì bít lsao đc , nhưng nhiều khi mình nên "nhu" một chút, lùi 1 bc để tiến 3 bc, ah e muốn hỏi bác về vị trí qtrị rủi ro thì ntn ạ

:)) thì là giảm thiểu rủi ro thôi kaka...người ta làm nó coi...coi có rủi ro ko :))))

Vị trí nào cũng có bác ơi front là áp lực nhất. ...đã nói là rủi ro mà...rủi ro từ nhân viên. ..rủi ro từ khach hàng. ..rủi ro về thien tai thị trường. ..ah bác nói em mới nhớ. ..phải kiếm tài liệu về qtrr đọc thêm mới được. ..

Vị trí nào cũng có bác ơi front là áp lực nhất. ...đã nói là rủi ro mà...rủi ro từ nhân viên. ..rủi ro từ khach hàng. ..rủi ro về thien tai thị trường. ..ah bác nói em mới nhớ. ..phải kiếm tài liệu về qtrr đọc thêm mới được. ..
Thảo nào vị trí này toàn yc kinh nghiệm , chắc làm qua td ruj sang vị trí này tốt hơn í bác nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên