Có nên làm Thủ quỹ (Ngân quỹ) trong Ngân hàng?

Như tiêu đề, các bạn đã từng làm hoặc biết về vị trí Ngân quỹ, thủ quỹ thì có thể chia sẽ giúp mình với được ko ạ? Công việc sẽ phải làm những gì ạ? và những rủi rõ của công việc này nữa
Mình xin cảm ơn sâu sắc :D

Chắc tại lúc đó em ngu quá. ..sạo láo chắc em ko chết. ..mà ko hợp pafrem rồi. ..nên bị cho đi. ...em cũng hiểu. .chịu thôi
Bạn e nhiều đứa ko hợp vs sếp cg đc luân chuyển qua chi nhánh khác mà, pác chưa gì đã đòi nhảy khỏi vt vậy, iem nghĩ bank nào cũng vậy thôi, bank lớn vẫn yên tâm hơn, làm bank nhỏ mà theo định hướng tái cơ cấu còn 20 NH thì cg lo lo, năm trc phơi phới, năm sau đã lụi tàn

Bank nào tuyển thủ quỹ cấp 3 vậy chỉ mình với, đứa em mình mới tốt nghiệp cấp 3 xong [/QUOTE
Các ngân hàng đang thay đổi mô hình , sắp tới các vị trí lễ tân , kiểm ngân, thủ quỹ sẽ yêu cầu trình độ cấp 3 thoi, còn tin tuyển dụng thì sắp tới sẽ có nh lớn tuyển 500 chỉ tiêu cho các vị trí đó đó, lương khoán thoi nhé, còn tên nh thì mình ko tiết lộ dc

Nhờ vậy mà tín dụng ...kế toán. Quỹ. ..tui làm ráo. ..mở thùng atm...đi chuyển quỹ nhnn... Cái nào cũng làm qua...:))

Bạn e nhiều đứa ko hợp vs sếp cg đc luân chuyển qua chi nhánh khác mà, pác chưa gì đã đòi nhảy khỏi vt vậy, iem nghĩ bank nào cũng vậy thôi, bank lớn vẫn yên tâm hơn, làm bank nhỏ mà theo định hướng tái cơ cấu còn 20 NH thì cg lo lo, năm trc phơi phới, năm sau đã lụi tàn
Cảm giác khó tả...khi ngồi chòm hõm ở cái máy đóng ghói tiền

Ở sacombank em đã lên kiểm soát nội bộ rồi. .vì tham cái 20 chai dồn thổi lúc năm 2011... 2012 ý. ..h thì nhục quá

Các bác như tôi các bác có đi ko...Họ đã đánh giá các bác chỉ đáng đếm tiền. ...nữ thì ko nói. ....

Ví như bác mở cái cửa hàng sữa, thuê người làm, bác quản lý thôi chả nhàn hơn ah bác :D
Ối zời, pác cứ thuê người đi ruj bác biết có khi còn nhọc hơn tự làm,lại còn phải khéo léo nịnh nọt họ ko thì họ cũng nghỉ, người làm vn hạch sách lắm : ns thì kém, chỉ thích nhàn nhiều tiền,
tất nhiên là fi thương bất phú nhưng cái gì cũng có giá của nó pác ạ o_O chỉ là mình được làm chủ cv của mình thì oách xà lách hơn thôi

Ối zời, pác cứ thuê người đi ruj bác biết có khi còn nhọc hơn tự làm,lại còn phải khéo léo nịnh nọt họ ko thì họ cũng nghỉ, người làm vn hạch sách lắm : ns thì kém, chỉ thích nhàn nhiều tiền,
tất nhiên là fi thương bất phú nhưng cái gì cũng có giá của nó pác ạ o_O chỉ là mình được làm chủ cv của mình thì oách xà lách hơn thôi
E hỏi chứ ko phải: pác chịu khó đi sếp tí để sếp chuyển sang vị trí khác, chứ pác ra đi kiểu này cg cứ oan ức kiểu gì ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên