!!!!XIN THÔNG TIN TÌM HIỂU VỀ VỊ TRÍ THẨM ĐỊNH CIB TẠI MB

Mấy hôm nữa mình phỏng vấn ở MB vị trí chuyên viên CIB (thẩm định khách hàng lớn). Tuy nhiên, mình vẫn chưa có thông tin để tìm hiểu kĩ về vị trí này, cụ thể: công việc cụ thể, khách hàng lớn đối tương ntn, làm việc ở HO hay chi nhánh, có đi lại nhiều không, thông tin lương thưởng... Mem nào làm trong MB hoặc hiểu rõ MB thì tư vấn mình chút (viết công khai hay inbox giúp mình cũng tốt), mình cảm ơn trước ^^!

Tớ pv tầm 10-15phut j đấy, lúc vào quên không để ý mấy h, ngồi trả lời nên ko ý thức cụ thể bao lâu, bạn pv lâu ko, khả quan chứ?
Tớ phỏng vấn trước bạn mà, lúc mới đến tớ nói chuyện với bạn rồi vào phỏng vấn trước đấy; bạn ngồi ngoài nói chuyện với chị bạn tớ ấy;

CIB phục vụ KH Vip nên yêu cầu thời gian xử lý hồ sơ nhanh, khoản cấp tín dụng phần lớn là không có TSBĐ, các món chỉ đạo nên khá mệt, chứ không phải chỉ toàn màu hồng ;)

Không có TSBĐ thì cho vay thành cho không hả bác :)
Như anh Thắm- Oceanbank thì kiểu gần như thế, còn các anh khác thì mỗi anh mỗi kiểu, có anh quay sang gọi điện hỏi ý kiến KH đầu ra, có anh thì lại muốn sờ vào hiện vật trong kho ;)

Mới điện phòng nhân sự hỏi, khoảng cuối tuần sau nhé.
Có bạn nào biết mức lương hiện tại của vị trí thẩm định ko???

Phỏng vấn thì họ hỏi gì hả các anh chị, em sắp ra trường, đang thực tập ở phòng KD ngoại hối, thấy thích vị trí này và đang nhăm nhe ra trường xin vào.... Cho em xin ít kinh nghiệm với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên