Xin kinh nghiệm thi tuyển và làm việc tại Ngân Hàng Liên Việt PostBank

Em là sinh viên mới ra trường vừa nộp hồ sơ vào vị trí nhân viên tư vấn khách hàng cá nhận tại Ngân hàng Liên Việt.anh chị nào đã và đang làm việc tại ngân hàng này có thể chia sẻ cho em về vấn đề thi tuyển và làm việc ko ạ.em xin vào chi nhánh Vĩnh Phúc ạ.em cảm ơn!

Mình đc tbao sau lễ 10/3 là t6 tuần r đó. Cám ơn bạn. Chúc bạn cũng có kq như mong muốn nhé.

Mình đậu rồi bạn, mà bên ngân hàng kêu sớm nhất là đầu tháng 5 đi làm trễ nhất là giữa tháng 5. Lại đợi giống bạn rồi [emoji23].

Chưa kể nhiều vụ thanh toán, dưới thì phải thanh toán cho nơi mua, trên thì kế toán hạnh hoẹ mẫu chứng từ nọ kia, làm như hành chính đc % trong số ấy, mỗi lần thanh toán như đi xin

Em chào tiền bối !
Tiền bối cho em hỏi, lương của LVP vị trí GDV có cao ko ạ ?
Em cảm ơn ạ.

Các tiền bối kinh nghiệm xin cho em hỏi em ứng tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng mai thì đề thi có IQ và tiếng anh không ạ? toàn bộ là trắc nghiệm hay có tự luận nữa ạ ?

Các tiền bối kinh nghiệm xin cho em hỏi em ứng tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng mai thì đề thi có IQ và tiếng anh không ạ? toàn bộ là trắc nghiệm hay có tự luận nữa ạ ?

Bạn thi Lvpb luôn à? Vị trí này mình k thi bạn ơi, mình thi quan hệ khách hàng cá nhân.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên