Xin ít tài liệu và đề thi vào chuyên viên KHCN Tiền Phong Bank ạ.

Việt Trung

Thành viên
Cuối tháng em thi rồi mà chưa biết ôn nghiệp vụ như thế nào, xin mọi người giúp đỡ ạ..

Có bạn nào có đề thi QHKH cua TP Bank cho mình xin đc ko ạ? Mình hỏi chút là thi vào vị trí QHKH của TP Bank có khó ko ạ? :(

Có bạn nào có đề thi QHKH cua TP Bank cho mình xin đc ko ạ? Mình hỏi chút là thi vào vị trí QHKH của TP Bank có khó ko ạ? :(
có chẵn lẻ bạn ạ, IQ có nh câu trùng với đề cũ nhưng cũng có nh câu mới mẻ lắm khó vcd luôn
Anh 30 câu, IQ 20 câu
Nghiệp vụ chia làm 2 phần Kỹ năng bán hàng và Tài chính ngân hàng. Tổng 50 câu. Ko khó lắm

có chẵn lẻ bạn ạ, IQ có nh câu trùng với đề cũ nhưng cũng có nh câu mới mẻ lắm khó vcd luôn
Anh 30 câu, IQ 20 câu
Nghiệp vụ chia làm 2 phần Kỹ năng bán hàng và Tài chính ngân hàng. Tổng 50 câu. Ko khó lắm
Uh! T làm xong thấy mấy câu IQ tìm gần chết ko ra quy luật. :((( Mà bạn có biết mất tầm bao lâu thì có kết quả vòng test ko? :(

Uh! T làm xong thấy mấy câu IQ tìm gần chết ko ra quy luật. :((( Mà bạn có biết mất tầm bao lâu thì có kết quả vòng test ko? :(
Thấy bảo thường 1 tuần có kqua test còn sau đó sắp xếp lịch pv thì còn tùy
IQ có nh câu mới ko giống trên mạng khó lắm c ạ @.@ Htrước t test QHKHCN còn mai đi test HTTD chẳng biết có gặp lại mấy câu IQ đó ko :)) gặp lại cũng ko làm đc =))

Có ai có đề ko up đi. Đầu tuần sau t fai test r mà chưa bít ôn j. Ra trường hơn năm giờ quên sạch oy.:((((

Giờ em lại vác mặt lên đây xin các bác câu hỏi pv của QHKH ạ! Có bác nào từng pv vị trí này cho em xin mấy cái câu hỏi với ạ! Có hỏi nhiều về chuyên ngành ko ạ! :(

lavender ơi bạn thi test trước ah. t thì lại p.v trước hôm qua mới test mà chưa biết kết quả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên