Xin đi thực tập tại phòng Thanh toán quốc tế

Em chào các anh chị. Em là sinh viên chuyên ngành Thương mại quốc tế, giờ em rất muốn xin thực tập tại phòng thanh toán quốc tế của ngân hàng nhưng tìm kiếm thông tin tuyển dụng thì không có ngân hàng nào tuyển thực tập bộ phận này cả. Mọi người có thể share cho em ít kinh nghiệm trong vấn đề này được không ạ? Em cảm ơn ạ.

Có bộ phận đó hông ta, mình làm ở chi nhánh chính mà cũng chưa thấy cái phòng đó :D

Tức là đến hội sở nộp trực tiếp hồ sơ có đc không các a/c. Sợ đến đó họ đuổi về :(:(:(:(.Ai đã từng xin kiểu này chưa ạ

Chào mọi người,

VietABank đang cần tuyển gấp vị trí CV TTQT, phỏng vấn vào sáng thứ 7 tuần này. Những bạn nào có ít nhất 01 năm kinh nghiệp ở vị trí tương đương hoặc vị trí liên quan thì gửi CV cho mình nhé. Email dưới chữ ký.

Bạn phải có người quen giới thiệu thì mới được, chớ bình thường các ngân hàng ít khi tuyển thực tập ở bộ phận này lắm, cực hiếm luôn.

Bạn phải có người quen giới thiệu thì mới được, chớ bình thường các ngân hàng ít khi tuyển thực tập ở bộ phận này lắm, cực hiếm luôn.
thế ạ, e cũng k thấy tuyển thực tập bộ phận này ==, người quen thì hem có ==. e cảm ơn ạ

Mà có nhất thiết bạn phải thực tập ở bộ phận này không hay bạn suy nghĩ xem hướng thực tập ở các công ty xuất nhập khẩu thì dễ xin thực tập hơn đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên