VRB tuyển nhân sự làm trong Hội sở chính hoặc Sở giao dịch tại Hà Nội [14/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay đến chỉ đc để HS ở bàn bảo vệ thui :( kiểu này là đủ chỉ tiêu nên ko tra soát HS nữa đây

trưa nay mình cũng đến nộp hs,11h trưa rồi mà thấy có 4 chồng hs đạt trên bàn bảo vệ.kiểu này chắc bị loại ngay từ vòng gửi xe mất rồi,đông người dự tuyển thế này chắc phải thuê mấy cái hội trường mới đủ chỗ ngồi mất,vì vào đây anh chị em nào mà chả là kỹ sư,cử nhân.....ôi cái cuộc đời.ngân hàng giờ toàn con em quen biết,không biết bao giờ mình mới dc ngồi vào 1 ngân hàng đây,nộp hs thì cứ nộp,dẫu biết giấc mơ vẫn còn xa lắm.....:D

trưa nay mình cũng đến nộp hs,11h trưa rồi mà thấy có 4 chồng hs đạt trên bàn bảo vệ.kiểu này chắc bị loại ngay từ vòng gửi xe mất rồi,đông người dự tuyển thế này chắc phải thuê mấy cái hội trường mới đủ chỗ ngồi mất,vì vào đây anh chị em nào mà chả là kỹ sư,cử nhân.....ôi cái cuộc đời.ngân hàng giờ toàn con em quen biết,không biết bao giờ mình mới dc ngồi vào 1 ngân hàng đây,nộp hs thì cứ nộp,dẫu biết giấc mơ vẫn còn xa lắm.....:D
ôi hnay mình đến nộp lúc 4h chiều. tưởng là muộn nhất rùi cơ ,thế mà vẫn có vài bạn nữa đến nộp. thấy 1 chồng hồ sơ đặt ở bàn bảo vệ. hjc. ra cửa gặp ngay 1 bạn học kinh tế quốc dân chơi ngay cho câu : " khiếp xâu xé nhau vào ngân hàng" :(. nghe xong sợ wa ^ ^.
..............hãy tin giấc mơ là thật thì nó sẽ là thật....

ôi hnay mình đến nộp lúc 4h chiều. tưởng là muộn nhất rùi cơ ,thế mà vẫn có vài bạn nữa đến nộp. thấy 1 chồng hồ sơ đặt ở bàn bảo vệ. hjc. ra cửa gặp ngay 1 bạn học kinh tế quốc dân chơi ngay cho câu : " khiếp xâu xé nhau vào ngân hàng" :(. nghe xong sợ wa ^ ^.
..............hãy tin giấc mơ là thật thì nó sẽ là thật....
thanks cho lời khuyên của bạn :D.không biết bạn yêu nào có tài liệu hảo tâm share cho mọi người tham khảo không nhi???

Chuẩn bị hồ sơ rùi lại ko đi nộp nữa...vì chiều cao mình khiêm tốn quá...:p...

Nộp hồ sơ mà nhìn list danh sách được vào nộp dài dã sờ man luôn ý, dưng mà vẫn nộp được:D, mong qua đựuoc vòng loại hồ sơ

---------- Post added 15-09-2011 at 03:46 PM ----------

K biet thiếu bằng tốt nghiệp cấp 3 có đc k nhỉ

Chắc là hok sao đâu, nếu đựuoc có thể hoàn thiện sau mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin