NH.Liên doanh VRB (NH liên doanh Việt Nga) tuyển dụng Giao dịch viên, Chuyên viên pháp chế, Chuyên viên xử lý nợ t

AV C tương đương TOEIC bn zị mọi người? Thấy bên ĐH KHXH&NV quy toeic 550 moh sao BIDV vs Vietcombank tuyển toàn quy TOEIC 650 k thoy
Mình thấy bên BIDV quy toeic 650 tương đương C đó, còn NH cũng là liên doanh giữa BIDV với NH của Nga mà chắc cũng cỡ 650 luôn quá :)

Hic, không có tuyển ngoài Hà Nội nhỉ? Ngân hàng này có vẻ hơi ít tiếng tăm, không biết khách hàng chíng là ở lĩnh vực gì nhỉ?
VRB là ngân hàng liên doanh 51% vốn BIDV + 49% NH Ngoại thương Nga
Nói chung có tí của BIDV thì yên tâm. Bên này hoạt động cũng đc, PR ko ghê lắm nhưng lương rất ổn

Có ai có tin tức gì về đợt tuyển dụng này của VRB? Chẳng hạn như nộp hồ sơ rồi thì khi nào thi tuyển hay phỏng vấn không?

sau khi nộp đơn mình có hỏi chị nhận hồ sơ, chị ấy nói khoảng 1 - 2 tháng nữa thì có lịch thi, đuối với cái ngân hàng này lun ?!?

sao mình lên website của VRB thì không thấy tin tuyển dụng này nữa? Chẳng lẽ đã tuyển xong hết rồi? Có bạn nào đi test chưa? hix

Có bạn nào được NH Việt Nga gọi sáng mai 16/10 tập trung ở NH ko? bạn nào được gọi có biết mục đích gặp ngày mai là gì ko, cho mình biết với :(

15/08 là hạn nộp đơn và đến hôm nay, chiều 15/10 chính thức được VRB gọi điện-- > Mother of GOD.
Chị bên ngân hàng chỉ gọi lên thôi, k biết test hay pv sao sao đây nữa, có ai cũng vừa mới được gọi k?? Vào họp hành tí cho đỡ sợ mấy bạn ơiiiii

15/08 là hạn nộp đơn và đến hôm nay, chiều 15/10 chính thức được VRB gọi điện-- > Mother of GOD.
Chị bên ngân hàng chỉ gọi lên thôi, k biết test hay pv sao sao đây nữa, có ai cũng vừa mới được gọi k?? Vào họp hành tí cho đỡ sợ mấy bạn ơiiiii

Bạn cũng được gọi hẻn? mình hỏi c, c nói là hẹn 1 ngày gặp chung tất cả các ứng viên, mình cũng không rõ có phỏng vấn ko và mục đích là gì nữa? bạn có biết mấy giờ được về ko?

Bạn cũng được gọi hẻn? mình hỏi c, c nói là hẹn 1 ngày gặp chung tất cả các ứng viên, mình cũng không rõ có phỏng vấn ko và mục đích là gì nữa? bạn có biết mấy giờ được về ko?

Lúc c gọi xong mình còn ngơ ngác k nhớ là nộp hồi nào cơ, k kịp hỏi j hết b ơi, mà mai đi có cần phải mang hồ sơ j k nhỉ, m nộp giao dịch viên, bạn nộp j z? may quá, có người đi cùng, đỡ sợ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên