[VPBank] Vị trí Chuyên viên thẩm định tín chấp KHCN

Anh chị và các bạn cho em hỏi môi trường làm việc, chế độ đãi ngộ, tính chất công việc của "Chuyên viên thẩm định KHCN mảng tín chấp" với ạ. Công việc này có đem lại nhiều kinh nghiệm đối với sinh viên mới tốt nghiệp không ạ.
Em cám ơn.

Không biết trong bao lâu thì có kết quả,nếu rớt ngân hàng có thông báo không?
ko đậu thì có mail báo. mình cứ căn thời gian, sau 2 tuần mà ko có thông báo tiếp thì có lẽ là ko đc rồi. mình cũng nộp hs nhưng ko đc gọi.

ko đậu thì có mail báo. mình cứ căn thời gian, sau 2 tuần mà ko có thông báo tiếp thì có lẽ là ko đc rồi. mình cũng nộp hs nhưng ko đc gọi.
Cảm ơn bạn. Bửa mình pv có 3 người pv vị trí giống mình mà họ có người quen, chắc mình rớt rồi

Không biết cuối tuần này có kết quả không nhỉ. Ma vị trí này sao không thấy đăng trên trang tuyển dụng nửa không biết khi nào hết hạn

Vụ này mình k sợ. Mình làm bank cũng gần 4 năm rồi. trc làm QHKH thì cũng hồ sơ chứng từ, rồi khách khứa cũng toàn về muộn. T7, CN vẫn phải đi cày. Mà làm QHKH đi lại, di chuyển nhiều quá + nhiều chuyện phiền phức nên muốn sang làm back thôi
Bạn phỏng vấn có kết quả chưa?

Không biết cuối tuần này có kết quả không nhỉ. Ma vị trí này sao không thấy đăng trên trang tuyển dụng nửa không biết khi nào hết hạn
30.6 hết han.chắc họ có đủ ng rồi nên gỡ tin xuống.b cứ đợi hết tháng xem . Nếu đỗ thì đầu tháng đi làm luôn đó.

Mình hiện tại vẫn đang làm ở công ty fe credit xin vào vpbank không biết được không vì fe credit là công ty con của vpbank

Mình được tuyển vào vị trí chuyên viên QHKH khối tín dụng tiểu thương của VPBank..không biết có mem nào đã và đang làm hay không? chia sẽ cho mình với...cảm thấy hoang mang quá...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên