VPBank VPBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [30.05.2016]

bạn ơi, cho mình hỏi, bạn có nộp hồ sơ qua mail không, nếu nộp thì sử dụng CV tuyển nội bộ của ngân hàng để nộp ah bạn, mình nộp trực tuyến rồi nhưng sợ lại không được phản hồi nên muốn nộp vào mail nữa, cảm ơn bạn nhiều nha.
Mình cũng thắc mắc cái này, thấy mẫu của nội bộ còn có thêm chỗ điền thông tin Mã nhân viên, nếu mà sửa thì sửa vài chỗ nữa mới phù hợp cho ứng viên bên ngoài nên mình tự tạo CV, cũng chưa biết thế nào.

Mình cũng thắc mắc cái này, thấy mẫu của nội bộ còn có thêm chỗ điền thông tin Mã nhân viên, nếu mà sửa thì sửa vài chỗ nữa mới phù hợp cho ứng viên bên ngoài nên mình tự tạo CV, cũng chưa biết thế nào.

Mẫu CV nội bộ là dành cho nhân viên đang làm việc tại VPB bạn nhé, còn ứng viên bên ngoài nộp hồ sơ trực tuyến trên web của VPB, bạn tạo tài khoản rồi làm CV như bt

bạn ơi, cho mình hỏi, bạn có nộp hồ sơ qua mail không, nếu nộp thì sử dụng CV tuyển nội bộ của ngân hàng để nộp ah bạn, mình nộp trực tuyến rồi nhưng sợ lại không được phản hồi nên muốn nộp vào mail nữa, cảm ơn bạn nhiều nha.

Mẫu CV nội bộ là dành cho nhân viên đang làm việc tại VPB bạn nhé, còn ứng viên bên ngoài nộp hồ sơ trực tuyến trên web của VPB, bạn tạo tài khoản rồi làm CV như bt

Đã có bạn nào nộp hồ sơ hôm thứ 5, thứ 6 tuần trc đc gọi đi test vs pv chưa vậy?

Mình nộp cả 2 hình thức bạn nhé. Bạn nộp theo mẫu cv cũ của vp cũng đc, theo cv tự tạo cũng đc, đừng lăn tăn nhiều lại mất cơ hội nhé.
Mình test thứ 6 thứ 7 đc gọi báo thứ 3 đi pv luôn.

Bạn gửi theo hình thức nào? Nếu trên trang tuyển dụng thì bạn xem hướng dẫn cụ thể còn thiếu bước nào k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên