VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho em hỏi là hiện em đang là sv năm 4 chuyên ngành Tiếng anh Tài chính- kế toán. Vậy thì em có thể apply vào những vị trí nào ạ? Và em có thể viết đề tài thực tập về cái j được ạ? khoa em chưa hướng dẫn thực tập nên em cũng chưa hiểu rõ lắm. em xin cảm ơn :D

có ai nhận được tin nhắn báo đi pv chưa? đứa bạn mh nhận đc rồi mà mh vẫn chưa thấy gì, sốt ruột quá. hichic

có ai nhận được tin nhắn báo đi pv chưa? đứa bạn mh nhận đc rồi mà mh vẫn chưa thấy gì, sốt ruột quá. hichic

trời mới hết hạn lúc 5h chiều nay mà, đã nhận đc rùi sao :-O

---------- Post added 05-11-2011 at 07:45 PM ----------

hả :O đã có rồi á :O lo lắng quá

chị k gửi bản mới em ạ, ko bít có sao hok nữa, haizzz :-< mà Tuấn Anh chiều nay mới gửi à, có nhân đc tin nhắn chưa :D:D:D

thật á, hic hic, sao mình chưa nhâạ được, có khi bị loại rồi hic hic, mà bạn của bạn gủi theo mẫu cũ hay mẫu mới

Các bạn cứ từ từ:
-Vòng 1: Sơ loại hồ sơ:
-Tất cả các ứng viên qua vòng sơ loại hồ sơ sẽ được mời tham dự buổi phỏng vấn. Danh sách các ứng viên được mời tham dự phỏng vấn và thời gian phỏng vấn được đăng trên website tuyển dụng của VPBank hoặc qua tin nhắn điện thoại, thời gian dự kiến 10/11/2011

thật á, hic hic, sao mình chưa nhâạ được, có khi bị loại rồi hic hic, mà bạn của bạn gủi theo mẫu cũ hay mẫu mới
MÌnh cũng chưa nhận được nên mới lo này, tại VP thấy có 2 vòng thôi nên t nghĩ họ sẽ loại hồ sơ nhiều. Mh nộp bản cũ từ hôm 30/10, sau có form mới thì cũng nộp lại luôn, hic
Thôi cứ đợi vậy :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất