VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi mọi người. mã vị trí của nhân viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp và cá nhân là gì đấy.
mình tìm mãi không thấy.
Với cả lúc mình gửi mail thì file đính kèm với chủ đề mình ghi thế nào cho hợp lí.
Mong mọi người sớm trả lời hộ mình. thanks!

mọi người ơi. t ko down bản thông tin thực tập sinh. ai down được gửi qua mail giúp mình với nhé. mail mình là tranghubt90@.gmail.com
bạn check mail đi nhé. Mình đã gửi roài đó :)

---------- Post added 25-10-2011 at 10:00 PM ----------

Cho mình hỏi mọi người. mã vị trí của nhân viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp và cá nhân là gì đấy.
mình tìm mãi không thấy.
Với cả lúc mình gửi mail thì file đính kèm với chủ đề mình ghi thế nào cho hợp lí.
Mong mọi người sớm trả lời hộ mình. thanks!
theo mình thì mã vị trí bạn có thể viết tắt tên của vị trí đó: NV QHKH CN hoặc NV QHKH DN
Còn về file đính kèm. Vì là sv thực tập nên bạn đề: "Thuc tap sinh - NV QHKH CN - Họ và tên " hoặc "Thuc tap sinh - NV QHKH DN - Họ và tên:. Lưu ý là tên file viết tiếng việt không dấu nhé. Tuy nhiên tiêu đề mail (subject) thì bạn nên viết tiếng việt có dấu giống tên file đính kèm

Anh ơi cho em hỏi, lần tuyển thực tập sinh này, VP tuyển bao nhiêu người ạ
Em thấy có 2 vị trí là các chi nhánh và hội sở chính.... ko biết apply vào đâu thì dễ hơn ạ :d
Em rất muốn apply vào hội sở chính, vì ở đó có nhiều nghiệp vụ hay hơn nhưng mà sợ mình ko đạt yêu cầu :(

Các bạn cho mình hỏi vpb có tuyển thức tập sinh ở TPHCM ko vậy ??? thấy thông tin chung chung quá :(
Theo như file PDF đính kèm của VPbank thì mình nghĩ chỉ tổ chức ở HN thôi. Vì ở cột đơn vị thực tập thấy đề: "Chi nhánh Khu vực Hà Nội và HO-xxxxxxxxxx. mà HO của VPbank lại ở HN. Tuy nhiên các bạn ở khu vực khác cứ mạnh dạn gửi mail. Hầu hết các ngân hàng đều ưu tiên người địa phương nộp hồ sơ. Nếu ko đc thực tập thì cũng có thể sau này Vpbank cũng liên lạc vs bạn để mời bạn tham dự thi tuyển chính thức vào ngân hàng
p/s: Nếu có j ko đúng mong các bạn góp ý chứ ko ném đá nhé :)

---------- Post added 25-10-2011 at 10:15 PM ----------

Anh ơi cho em hỏi, lần tuyển thực tập sinh này, VP tuyển bao nhiêu người ạ
Em thấy có 2 vị trí là các chi nhánh và hội sở chính.... ko biết apply vào đâu thì dễ hơn ạ :d
Em rất muốn apply vào hội sở chính, vì ở đó có nhiều nghiệp vụ hay hơn nhưng mà sợ mình ko đạt yêu cầu :(
Cứ tự tin nên bạn ạ. Bạn đọc kỹ "mô tả nhiệm vụ công việc chính" cho từng vị trí rồi căn cứ vào niềm đam mê, sở thích của mình mà chọn vị trí, chi nhánh. Ví dụ: bạn học sâu về chuyên ngành Thanh toán quốc tế + Tiếng anh (chém gió như thần) + đam mê đến USD,AUD... thì có thể apply vào vị trí "Nhân viên kinh doanh ngoại hối" _ "HO-Khối đầu tư và nguồn vốn".....

Tiếng Anh của em bây giờ vẫn chưa hoàn thiện lắm :( , em vẫn đang ôn mà, nghe với đọc thì còn được, chứ giao tiếp đối thoại thì chưa ăn thua... tiếc quá, em học chuyên ngành thanh toán quốc tế và rất thích mảng nghiệp vụ mà anh vừa nói. Hay em đăng ký vào phần "vị trí ứng tuyển khác" nhỉ ???

Tiếng Anh của em bây giờ vẫn chưa hoàn thiện lắm :( , em vẫn đang ôn mà, nghe với đọc thì còn được, chứ giao tiếp đối thoại thì chưa ăn thua... tiếc quá, em học chuyên ngành thanh toán quốc tế và rất thích mảng nghiệp vụ mà anh vừa nói. Hay em đăng ký vào phần "vị trí ứng tuyển khác" nhỉ ???
Cứ tự tin đăng ký vào vị trí đó đi. Đúng chuyên ngành bạn học rồi mà. bạn ko tự tin đky vào ngành đó thì hỏi sang ngành khác liệu bạn có lợi thế ko?
p/s: đây mới chỉ là chức danh Thực tập sinh mà Ngân hàng tạo điều kiện cho các bạn có cơ hội tiếp xúc vs môi trường ngân hàng dần dần. cho nên cứ đăng ký đi. Gửi mail ngay và luôn í ko mà ko có suất tham dự thi tuyển chứ đừng nói đến việc được thưc tập tại VPbank ;)
--> Goodluck!

anh ơi chỉ tiêu lấy bao nhiêu thế anh. em gửi mail muộn nhưng trc ngày 5/11 là đc chứ ạ. có cần phải gửi ngay và luôn ko ạ? :D

có bạn nào gửi mail rồi được gửi mail xác nhận của ngân hàng không.Hôm trước gửi cho Techcombank thấy có mail xác nhận là đã nhận được,gửi cho VP Bank không thấy có xác nhận nên lo lo không biết CV mình gửi được chưa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,922
Thành viên mới nhất
koktyk994