Vòng thi thuyết trình nhân viên quan hệ khách hàng của ngân hàng AN Bình

denisbg

Verified Banker
Bên An Bình vừa gọi em đi sơ loại vị trí nhân viên quan hệ khách hàng, nhưng thi thuyết trình, Có ai biết vòng thi thuyết trình này như thế nào, ai đã từng thi vào hoặc có kinh nghiệm cho em biết với,thường thì thuyết trình họ cho mình trình bày những vấn đề gì ạ, thanks

mềnh là mềnh có biết cái vụ này vì có bạn khi xin thực tập tại An Bình có phỏng vấn theo hình thức này rồi. Nghe đâu chia thành nhóm thuyết trình ...Share thêm tý là phải thật tự tin nhé bạn ... Chúc bạn thành công!

các bạn ơi.minh dc abbank hung yen gọi mai 8/3 đi thi.minh co hoi thi được báo là thi nói. xem trong tuyen dung thi ko co.ko biet thê nao. các bạn cho minh y kien nen co đi thi ko? minh dang làm cty về xnk.?????

bác chú tâm vào ôn đi chứ, lên thuyết trình ko nói đc họ cười cho
abbank hình như đang hường tới mục tiêu số 1 cho...đầu vào nhỉ, đề thi khoai vãi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lúc thì chờ dài cổ chả thấy gọi, lúc thì mấy thằng gọi đi thi. Sáng thì thi bên sacombank chiều lại sang An Bình, mà bên an bình còn họp nhóm rồi thuyết trình,nhìn đề thi thì khoai ghê. kiểu này chắc te mất..hic

Bên An Bình vừa gọi em đi sơ loại vị trí nhân viên quan hệ khách hàng, nhưng thi thuyết trình, Có ai biết vòng thi thuyết trình này như thế nào, ai đã từng thi vào hoặc có kinh nghiệm cho em biết với,thường thì thuyết trình họ cho mình trình bày những vấn đề gì ạ, thanks

Mình thì chưa từng thi vào AB lần nào nhưng có thi ở HSBC. Hôm đó, có 1 nhóm ứng viên khoảng 20 người, nhân sự sẽ chia ra thành nhiều nhóm ngẫu nhiên. Rồi cho các bạn 1 chủ đề nào đó để các bạn trao đổi với nhau trong khoảng thời gian khoảng 10p, sau đó nhóm tự cử 1 bạn đại diện lên trình bày. Người trình bày này thường dễ đạt hơn những thành viên nhóm vì họ được cộng điểm xung phong ( mình nghĩ vậy). 1 chủ đề tiếng Anh & 1 chủ đề tiếng Việt. Chúc bạn tự tin & lọt vào vòng sau nha!

các bạn ơi.minh dc abbank hung yen gọi mai 8/3 đi thi.minh co hoi thi được báo là thi nói. xem trong tuyen dung thi ko co.ko biet thê nao. các bạn cho minh y kien nen co đi thi ko? minh dang làm cty về xnk.?????
bạn ở Hưng Yên à. Mình cũng thích ABB nhưng mà chưa ra trường chứ. hjk đành phải đợi thôi. bạn đi thi xong thì lên chia sẻ kinh nghiệm với mọi người nhé.hj

mình cũng được gọi đi sơ loại GDV! bạn có bít thi như thế là thi gì không? mà thời gian có phải là 9h sáng t2 ngày 12/3 ko b?

cau tucech oi, ben abbank hung yen goi c theo so nao the? 04 gi gi nhi? c con luu k?

---------- Post added 09-03-2012 at 09:36 AM ----------

c oi c con luu so ma ben tuyen dung goi den khong?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên