VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Đợt này có vẻ tuyển ko gấp như đợt cuối năm trước. Các bạn có thể tìm đọc bài post về vị trí này vào tháng 11 năm trước. Thi tuyển 5/11, 8/11 làm việc lun :)). Đợt này chắc không vội như thế. Hix, gọi hơn 40 ng đi phỏng vấn chớp nhoáng xong chả biết chỉ tiêu tuyển là bao người :-<. Bạn nào ở top phỏng vấn cuối chắc hiểu tâm trạng khi mà chỉ được nói có 3 4 câu về bản thân xong đi ra :(

moi người nếu ai dc gọi thì lên đây chia sẻ để các bạn cùng chúc mừng nhé :)

Không hiểu các anh, chị sẽ loại như thế nào nữa. Thấy các chị ở ngoài gọi tên vào bảo sẽ công bố kết quả trên web và qua điện thoại như lần thi viết.

Hôm nay Chủ nhật nên chắc chưa có kq mọi người nhỉ. Em cũng ko hi vọng lắm. Chờ xem có sdt đầu 043 gọi ko vậy @@

Bác nào đã từng là CTV của Vietinbank cho mình hỏi 1 đợt tuyển này sẽ gọi đi bao người. Hôm nay thấy các chị ý bảo sẽ gọi theo nhiều đợt :(. Nếu bị ở đợt 2 thì khác j trượt đâu, đợi dài cổ :(

- - - Updated - - -

Bạn nào tuần sau đc gọi thì share với m.ng nhé :D
Đợt này nghe đâu có thể sẽ gọi 9-10 CTV nữa thì phải! Các bạn ko đc gọi đợt này có lẽ là đến khi bên TTT thiếu ng (lý do như là 1 CTV hay ĐTV nào đó nghỉ việc hay chuyển việc,...) thì các bạn nằm trong DS kế tiếp sẽ đc gọi. ^^

Đợt này nghe đâu có thể sẽ gọi 9-10 CTV nữa thì phải! Các bạn ko đc gọi đợt này có lẽ là đến khi bên TTT thiếu ng (lý do như là 1 CTV hay ĐTV nào đó nghỉ việc hay chuyển việc,...) thì các bạn nằm trong DS kế tiếp sẽ đc gọi. ^^
9 - 10 CTV tức là cả CTV và ĐTV ạ? Phỏng vấn cả 2 nhóm cộng lại phải trên 90 người, sao tuyển ít mà phỏng vấn lắm thế nhỉ :)
Không biết bao giờ mới có kết quả nữa, hóng dài cổ =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên