VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

hức. đi phỏng vấn về. thấy nản quá. mình phỏng vấn CTV vào nhóm gần sát cuối. các chị ấy ko có thời gian nên chỉ hỏi chung chung tất cả 10 đứa. thấy ưu tiên sinh viên năm cuối nên mình nộp vì mình nghĩ sắp xếp đc thời gian. nhưng các chị ấy chẳng hiểu nhiều :(. hỏi gộp tất cả cùng câu hỏi cho 10 người .

Cộng điểm phỏng vấn vs điểm thi viết rồi chia đều mọi người ạ.T thấy mấy chị ý bảo thế.Chắc sẽ thông báo qua đt.Nhưng hôm nay c ý pvan ghê nhỉ.:).Bắt lỗi ác :)

Bác nào đã từng là CTV của Vietinbank cho mình hỏi 1 đợt tuyển này sẽ gọi đi bao người. Hôm nay thấy các chị ý bảo sẽ gọi theo nhiều đợt :(. Nếu bị ở đợt 2 thì khác j trượt đâu, đợi dài cổ :(

- - - Updated - - -

Bạn nào tuần sau đc gọi thì share với m.ng nhé :D

Cứ nghe các chị ấy dọa là phải cam kết làm việc tối thiểu 6 tháng, rồi bla bla. Các bạn, anh, chị làm rồi có thể giải đáp kỹ hơn về vấn đề này ko ạ?
À với cả thế thời gian làm việc trong tháng như thế nào ạ? Không phải là làm hết các ngày trong tháng đúng ko ạ?

Cứ nghe các chị ấy dọa là phải cam kết làm việc tối thiểu 6 tháng, rồi bla bla. Các bạn, anh, chị làm rồi có thể giải đáp kỹ hơn về vấn đề này ko ạ?
À với cả thế thời gian làm việc trong tháng như thế nào ạ? Không phải là làm hết các ngày trong tháng đúng ko ạ?

cam kết làm 6 tháng là nếu mình k làm như đã cam kết thì sẽ bị mất tháng lương đầu tiên.Vì tháng lương đầu tiên mình bị giữ lại bạn ạ..Mình cũng nghe mọi người bảo thế:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên