VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

huhu không được gọi điện nghĩa là tach ạ
Bạn có trong danh sách hôm qua vietin post lên web ko? Nếu có thì không lo đâu :D

- - - Updated - - -

mjnh thay co 3 mjss call duoi 73,74,75 ko bjet fai trug tam the ko.mjnh goi lai ko dc.co phaj mn dc so ay goi ko? Nd la gj vay? Sorry mjnh dung dt nen vjet ko dau
Đúng là số của trung tâm thẻ đấy bạn ah. Người ta nhắc mình mai đến phỏng vấn thôi mà, k có j nữa đâu.

- - - Updated - - -

Hồi trc mình đi phỏng vấn là vào vị trí ĐTV!
1. Về trang phục: Ngày đấy mình cũng ăn mặc bình thường thôi, áo sơ mi trắng, quần đen, trùi ui nhìn nghiêm túc vô cùng ấy(tại ng ta bảo ăn mặc lịch sự mừ):D. Mà thực ra mặc áo sơ mi màu j cũng đc hok nhất thiết là màu trắng đâu, hôm đấy có bạn mặc cả áo phông mà!
2. Về ND phỏng vấn:
- Họ gọi 1 nhóm 3 ng vào cùng phỏng vấn 1 lúc rồi hỏi lần lượt từng ng một (mình bị hỏi thứ 3, nghe 2 đứa trc trả lời một lúc mà hok hiểu sao mãi vẫn chưa hết run, hjhj)
- Nội dung họ hỏi chỉ có Giới thiệu bản thân (Tên, học Trường nào, ...); đã từng đi làm chưa; đã từng giải quyết tình huống khó xử nào liên quan đến KH chưa; thời gian đi làm thik hợp vs mình; lương như thế có sợ thấp ko,...
P/s: Về vấn đề tgian làm việc, theo kinh nghiệm mình thấy là họ hỏi làm hành chính hay làm ca thì các bạn đều nên trả lời ok hết, đến lúc đc gọi đi làm rồi thu xếp đc hết ý mà. Ngày trc 1 em SN 91 cùng PV với mình đc hỏi 1 câu ntn: "Em còn đang đi học nếu phải làm HC thì em có thể làm đc ko?" - Nó trả lời là "Chắc là ko đc ah, em sợ sẽ vướng lịch học ở trường, nên em chỉ có thể làm ca thôi ah!". Kết quả là mình ko gặp lại e ấy nữa, hjx (e ấy cũng dễ thg lắm, nói chuyện có duyên, nhưng...:(()
Thui, vậy mình chúc các bạn ngày mai PV thành công! ^^
Thế người ta không hỏi j về các loại thẻ hả bạn ơi, với cả các kiến thức chuyên môn ý :(

thế mai CTV thì 8h15 đúng ko các cậu? tại tớ để nhỡ cuộc gọi bên vietin :(

Bạn có trong danh sách hôm qua vietin post lên web ko? Nếu có thì không lo đâu :D

- - - Updated - - -

Đúng là số của trung tâm thẻ đấy bạn ah. Người ta nhắc mình mai đến phỏng vấn thôi mà, k có j nữa đâu.

- - - Updated - - -

Thế người ta không hỏi j về các loại thẻ hả bạn ơi, với cả các kiến thức chuyên môn ý :(

Ah, nghe mấy đứa ngày trc phỏng vấn CTV thì hình như là có hỏi cái loại thẻ thì phải,hj

Ôi mình lại tiếp tục để lỡ mất 3 cuộc gọi nữa. Hnay mình làm sao thế nhỉ :))
Bạn chit chit ơi, ĐTV ko hỏi thẻ nhể? hihi

Em dự tuyển vị trí CTV đúng ko? C thấy là em nên xem mình có thích công việc ở Công ty kia ko, có muốn làm việc lâu dài ở đó ko, nếu e đã thik thì đi thử việc thôi ^^. Riêng về PV ở Trung Tâm Thẻ Vietin thì nếu có tgian rảnh em cứ đi đi, sau này nếu Pass luôn vòng PV mà em ko muốn đi làm thì vẫn từ chối đc mà! hj :D

vâng ạ, em đã sắp xếp được lịch và vẫn đi phỏng vấn bình thường. am cảm ơn chị ạ!

- - - Updated - - -

Em dự tuyển vị trí CTV đúng ko? C thấy là em nên xem mình có thích công việc ở Công ty kia ko, có muốn làm việc lâu dài ở đó ko, nếu e đã thik thì đi thử việc thôi ^^. Riêng về PV ở Trung Tâm Thẻ Vietin thì nếu có tgian rảnh em cứ đi đi, sau này nếu Pass luôn vòng PV mà em ko muốn đi làm thì vẫn từ chối đc mà! hj :D
vâng ạ, e đã sắp xếp được lịch và vẫn đi phỏng vấn bình thường, em cảm ơn chị ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên