VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Uhm, dạo này bọn t nhiều việc sắp phát điên, chỉ mong có thêm ng mới để cùng san sẻ CV mà cũng đợi chờ mãi... ko thấy j! :D
Bình thường ở đó làm những gì thế chị? Mà chị phải làm từ mấy giờ đến mấy giờ thế ạ? Sao các chị bận vậy mà họ không tuyển nhanh nhanh lên nhỉ, lợi cả đôi bên mà :)

Bình thường ở đó làm những gì thế chị? Mà chị phải làm từ mấy giờ đến mấy giờ thế ạ? Sao các chị bận vậy mà họ không tuyển nhanh nhanh lên nhỉ, lợi cả đôi bên mà :)

CV của 1 CTV bên chị hàng ngày là làm việc với các file excel, xử lý thông tin dữ liệu của KH trên file và nhập vào hệ thống của NH để phát hành thẻ ATM và thẻ TD cho KH. Dạo này số lượng HS lên đến hàng nghìn HS mỗi ngày mà còn phải hoàn thành các HS trong tuần nên các bạn CTV ai cũng vất vả, hjx :(
Mỗi ngày 1 CTV làm khoảng 8 tiếng (sáng hoặc chiều) có thể đổi ca. VD: T2 em làm sáng, T3 e làm chiều --> như vậy em có thể đổi ca làm cả ngày T2 (từ 8h sáng - 9h tối) và nghỉ ngày T3. Hoặc là em đổi ca cho 1 bạn khác, bạn đấy làm ca của em còn em lại làm ca của bạn. Lịch làm việc bọn chị tự sắp theo tháng nhưng phải đc Kiểm soát đồng ý, mỗi tháng điều chỉnh 1 lần.

ĐT để chế độ rung, rung 1 hồi mà ko biết, cứ bảo hình như có tiếng gì. Nhấc máy lên thấy bảo trung tâm thẻ vietin, sướng quá reo lên :))
Mà ko biết thi cái gì nhỉ :(
ko phải thi trên máy đâu, thi viết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm