VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Va tề ơi !!!:-&
Có cái vị trí CTV&ĐTV mà cũng y/c hoành tá tràng thế àk?
Mà lương thưởng cũng chả bỏ bèn gì.Lại còn cái giờ giấc làm việc của ĐTV nữa.8-}Hx
Chào thua luôn!^:)^^:)^^:)^
May mà mình ko ở HN.#:-s

Theo tớ nghĩ thì dân UB chúng mình bị lừa vụ này. Thử hỏi ngày 18/04 là hạn cuối tức là vào thứ 5 tuần trc, thứ 6 là ngày giỗ tổ rồi thứ 7 & CN thì được nghỉ, tội gì người ta phải làm hồ sơ vào ngày nghỉ????
Cả ngày thứ 2 hôm nay thì chưa kịp làm xong gần 300 bộ hồ sơ được đâu

Theo tớ nghĩ thì dân UB chúng mình bị lừa vụ này. Thử hỏi ngày 18/04 là hạn cuối tức là vào thứ 5 tuần trc, thứ 6 là ngày giỗ tổ rồi thứ 7 & CN thì được nghỉ, tội gì người ta phải làm hồ sơ vào ngày nghỉ????

Thứ nữa là chỉ có 1 người nói vậy :D Nhưng đừng kì vọng quá, tạch cho đỡ buồn :D

Sao c biết có tận 300 bộ hồ sơ ;))

mình DTV ng ta gọi tầm 9h sáng nay, có chị j j bảo ngày kia đến PV còn đứa bạn mình CTV thì lại email nhug tận thứ 6 mới PV.. ko biet ntn??:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên