VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Qua vòng hồ sơ thì sẽ đc gọi đi phỏng vấn nhóm 5 người 1 lượt, có 3 ng phỏng vấn; xong r ra ngoài đợi r tất cả test luôn. Test thì khoảng 20 câu trắc nghiệm và 1 câu tự luận, Trn hỏi về hàm Excel, phím tắt trong Excel và thao tác trên máy tính... Tự luận lần thi gần đây nhất hỏi về hiểu biết của bạn về sản phẩm thẻ VietinBank. Nói chung Test khá dễ. CTV bên này k phải đi tìm kiếm KH, chỉ nhập hồ sơ vào Excel r xử lý thôi. Nếu Sv năm cuối hoặc chưa tìm đc vc mong muốn thì làm tạm cũng được; nâng cao khả năng Excel, làm quen môi trường Vietin ^^ T cũng mới rời nơi đây xong, đi làm thì vui vẻ lắm vì toàn anh em tầm tuổi chém gió thoải mái :))

bạn ơi thế còn trực điện thoại thì sao hả bạn..T lại dki trực đt :)..

PV hỏi kiểu gì vậy bạn quynh4290? xoáy nhiều nghiệp vụ ko? Mình ko có kinh nghiệm nên rất sợ cái kiểu pv túm năm tụm ba, vì toàn người có kinh nghiệm, mình cứ gọi là ngồi đơ mặt :(

Uí, nay đi nộp thấy 1 chồng hồ sơ cao lắm, mà cái khu nội chính đó hỏi mấy bác xe ôm cũng ko biết là ở đâu, tìm mãi mới ra :((

Down thông tin ứng viên về, hì hục làm cả tối, xong ko lưu đc vì chưa giải nén. Mất sạch. Nhọ quá :((

Em cũng viện NH-TC đây. Chiều nay em vừa đi nộp. Cũng coppy paste như cách của bác. Chẳng biết thế nào. Nếu bảng điểm không được xác nhận thì có nộp được không! ( cô trợ lý khoa bảo sinh viên năm 3 không được xác nhận bảng điểm vì chưa kết thúc quá trình học :( )
bạn ơi xin xác nhận bảng điểm chỉ cần lên khoa thôi àh? thời gian có lâu không?

Mọi người ơi cho mìhh hỏi sơ yếu lý lichj ở đây là phải viết theo mẫu như thế nào ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên