VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Em thấy không quan trọng tỷ lệ chọi bao nhiêu mà quan trọng mình có ưu thế gì hơn các ứng viên còn lại .Em chưa có bằng tiếng anh,chưa có chứng chỉ tin học,liệu CV em đã đủ khác biệt chưa:(

em cũng nghĩ 2 vị trí này ko cần thiết đến toeic 800 đâu.em mà có cái bằng toeic 800 thì em cũng ko nộp hồ sơ vào đây lương 3tr .

hvnganhang1;Cứ yên tâm là chưa lọc xong hồ sơ nhá.[/QUOTE đã viết:
Sao bạn biết là chưa lọc hồ sơ thế? Nói chung là mình cũng nghĩ là chưa só kết quả, còn lý do thì hổng biết =))

Hiện nay theo mình biết thì các phòng liên quan tuyển dụng của TTT vẫn đang sắp xếp, lọc HS và soạn đề thi! Chưa thấy có thông báo j mới! Các bạn cứ yên tâm chờ thêm nhé! Số lượng HS tuy nhiều nhưng đợt này TTT tuyển thêm CTV và ĐTV cũng ko ít mà! :D

Hiện nay theo mình biết thì các phòng liên quan tuyển dụng của TTT vẫn đang sắp xếp, lọc HS và soạn đề thi! Chưa thấy có thông báo j mới! Các bạn cứ yên tâm chờ thêm nhé! Số lượng HS tuy nhiều nhưng đợt này TTT tuyển thêm CTV và ĐTV cũng ko ít mà! :D
Bạn có biết số lượng tuyển cụ thể lần này là bao nhiêu không? Thông báo tuyển dụng chẳng có số lượng gì cả

M cũng nghĩ là vt này thì cần gì đến Toeic 800, đủ đk như trên thì được đi thi thôi chứ

trời ơi, dân UB mình bị ăn quả lừa rồi, làm gì đã có kqua đâu mà lót dép với chả lót tã. Cứ yên tâm là chưa lọc xong hồ sơ nhá. Có 1 vài phần tử đang làm tâm lý dao động đấy. Calm down!

Có 1 phần tử thôi, chứ lấy đâu ra "vài" hả c :))
*nhưng thực ra như thế cũng tốt, lỡ sau này có tạch thật thì ko buồn nữa, còn nếu pass thì lại chẳng quá sung sướng*

Chuẩn bị lại có đợt nghỉ kéo dài, kiểu này chắc còn lâu...

tớ nghĩ là chẳng nên chờ đợi làm gì, có khi đủ ng rồi ấy, nên tìm cơ hội khác thì hơn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên