VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mới nộp hồ sơ xong, hic hic, họ bảo học chuyên ngành kế toán ko đc làm tín dụng, phải đổi sang nghiệp vụ kế toán, mà ở CN Quang Trung tuyển có 1 kế toán thui, có làm ăn gì đc ko đây, lại mới ra trường chứ, nghe mong manh quá trời luôn

Mới nộp hồ sơ xong, hic hic, họ bảo học chuyên ngành kế toán ko đc làm tín dụng, phải đổi sang nghiệp vụ kế toán, mà ở CN Quang Trung tuyển có 1 kế toán thui, có làm ăn gì đc ko đây, lại mới ra trường chứ, nghe mong manh quá trời luôn
bạn ni giống y hệt mình luôn, ban đầu mình đăng ký tín dụng, rồi cũng phải chuyển thành kế toán.
Mình nộp ở CN Bắc Nình, mà cả chi nhánh cũng có mỗi 1 suất kế toán.
nộp xong tự an ủi mình là dù sao cũng chắc đc 1 suất đi thi. Buồn luôn =))

sao chẩng thấy bác nào đi nộp chi nhánh KCN Quang Minh thế nhi? Toàn là chi nhánh Quang Trung thôi ah, mình định đi nộp bên Quang Minh mà cứ tình hình đo đạc chiều cao như bên QT phải vác hồ sơ về thì uất ức mà chết mất:))

Hic. tớ ở TP HCM, lúc sáng lên Chi Nhánh 12 nộp. Người ta kêu ko có chứng chỉ Tiếng Anh với chứng chỉ Tin học nên ko nhận. Khi nào bổ sung đầy đủ thì mới nhạn. Mà tình hình là muốn thi cái bằng Toeic cũng phải mất 20 ngày mới lấy được chứng chỉ. Chán quá :((

mọi người ơi. mọi người có biết năm nay cơ cấu đề thi như thế nào hok? thi trắc nghiệm hay tự luận hay như thế nào? help me! nói cho mình biết với. thanks mọi ng nha

Tớ đã từng thi ở vietinbank rồi.Tớ thi kế toán.Đề thi nghiệp vụ rất sát chương trình mà các cậu học chuyên ngành ở đại học.y hệt luôn.Giống như đề thi của tớ bao gồm trắc nghiệm đúng-sai có giải thích,hạch toán về tiền gửi.....Cứ ôn môn kế toán ngân hàng ở đại học là okie.Còn thi iq thì khá là khoai,tớ nghĩ vậy.Thi tiếng anh thì vì tớ dốt nên ko dám ý kiến nhiều.Tớ vừa thi đợt 26/06 tuyển cán bộ vị trí làm việc ở trụ sở í.Tớ phỏng vấn rồi và đang chờ kết quả.Nhưng tớ nghĩ là out thôi,hic

Hức tớ vừa ra nộp hs về cũng tiếc 100k lắm.

---------- Post added 07-15-2011 at 10:33 AM ----------

chuyen vien quan he khach hang tin dung con goi tat la RBO la nhan viên di khai thac khach hang co nhu cau vay vốn.Sau do huong dan ho lam nhung thu tuc ,giay to có liên quan đến điều kiện truoc khi giai ngan.Ngoài ra phải đi thấm định TSTC

---------- Post added 07-15-2011 at 10:35 AM ----------

Tớ sắp thi dot tới bạn ơi bạn có bí kíp j không t dot nghiep vu lam ,tieng anh cung amato,lieu ho co cho thi tieng trung khong nhi?ma ban iq thi bang tieng anh hay viet the giup t voi

---------- Post added 07-15-2011 at 10:38 AM ----------

èo ơi tớ cũng vừa đi nộp hs về họ đòi hỏi cao 1m58 huc ra do cung may vừa đủ còn tớ học tài chính ngân hàng nên đủ đk thi tín dụng vì tớ thích làm bên tin dụng hơn .nhưng nghe đồn thi CT khoai lắm.có tí nản

Cho tớ hỏi nếu hồ sơ mình thiếu bằng Tiếng Anh và tin học thì Ngân hàng có chấp nhận cho mình nộp sau không mọi người nhỉ? Trả lời dùm mình với

hic, các bạn đi nộp hồ sơ có phải mang 2 phong bì, 2 ảnh 4x4 ko, rồi cả chứng minh thư công chứng nữa, còn nhiều thứ nữa cơ. Tớ xem ở trang web đâu có cần mang nộp mấy thứ đó đâu nhỉ. Tuần trước t nộp ở CN Hải Dương, Chú phòng nhân sự ở đó dễ tính lắm, ko phải cân đo gì, mỗi tội chú bảo hồ sơ tớ thiếu mấy thứ đó, tuần tới nộp bổ sung, các cậu có ai phải thế ko?

hic, các bạn đi nộp hồ sơ có phải mang 2 phong bì, 2 ảnh 4x4 ko, rồi cả chứng minh thư công chứng nữa, còn nhiều thứ nữa cơ. Tớ xem ở trang web đâu có cần mang nộp mấy thứ đó đâu nhỉ. Tuần trước t nộp ở CN Hải Dương, Chú phòng nhân sự ở đó dễ tính lắm, ko phải cân đo gì, mỗi tội chú bảo hồ sơ tớ thiếu mấy thứ đó, tuần tới nộp bổ sung, các cậu có ai phải thế ko?
chuẩn chuẩn, sao lại đòi hỏi thêm mà ko thông báo trên web từ đầu để mọi người đến rồi lại về. nản thật!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch