VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng).

Vậy là phiếu báo điểm TOEIC phải làm bản dịch công chứng mới được hả các bạn? Các bạn cho mình hỏi ở TPHCM thì làm cái này ở đâu vậy? Cảm ơn nhiều lắm.

TOEIC k pải công chứng đâu bạn ah, mấy cái đấy ai chả đọc đc, bằng cấp chuyên môn thôi :D

Vậy nộp bằng TOEIC thì phải làm sao vậy các bạn? Đã bạn nào nộp chưa? Không cần công chứng ngta có nhận ko vậy?

Toàn ở những chỗ xa thật đấy nhỉ. Thế này hồ sơ đầu vào chắc cũng giảm đi đáng kể, mình phải nộp mới được :)
Mình thấy ở hà nội lần này chỉ có chi nhánh Đông Anh và Đông Hà Nôi đúng ko nhỉ mọi người, ko thấy tuyển các chi nhánh ở nội thành

Mình thấy ở hà nội lần này chỉ có chi nhánh Đông Anh và Đông Hà Nôi đúng ko nhỉ mọi người, ko thấy tuyển các chi nhánh ở nội thành
Đúng đấy bạn, lần này hà Nội chỉ tuyển chi nhánh Đông Anh và Đông Hà Nội( ở Gia lâm ) thôi.

có ai biết mã vị trí của quan hệ khách hàng (tín dụng ) ko ạ ???

Trên site vietinbank ko có mã vị trí, hĩ hĩ
Ngành mình định nộp hồ sơ tuyển có 1 vị trí, nếu mà là COCC thì có mà.....hị hị

Mẹ gọi điện bảo về nhà nộp hồ sơ. :((. Bắt làm ở quê. :-<. Con hem mún về đâu. :((.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz