VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mã vị trí mọi người ơi!!! Sao không thấy thông tin đề cập gì hết à????

Vietinbank ơi là Vietinbank!!!
Sáng nay đi nộp HS , chi nhánh Quang Trung, kết quả đã bị out , vì em hổng có đủ chiều cao, các chị ấy đo trực tiếp luôn, ko thèm tin vào cái giấy khám sức khỏe đâu nhé, bây j bác sĩ đâu có đáng tin :(

@phuongbav: hey. b thi vị trí gì mà lại đo chiều cao vậy? k biết nhờ người nộp hồ có được k nhỉ?

Tớ apply vào vị trí Tín dụng các members nhà mình à.
Nhưng ở đó, vị trí gì thì cũng phải tháo giày , guốc ra mà đo thôi, các chị ấy chả thèm hỏi vào vị trí gì đâu, miễn là ứng tuyển thì sẽ đo.
Có bốn tên, một anh đang làm ở MB và 3 girls ( trong đó có mình) , đều dưới chuẩn cả, hix.
@my _ hanh701 : tớ cao 1,57 ( đo trong bệnh viện đấy nhé ).
@langthang : nhờ thì chắc ok, vì có đến đó đâu mà bị đo, hehe.
Đấy là chi nhánh Quang Trung thôi, các chi nhánh khác thì tớ chịu.

cho mình hỏi cái trong Lưu ý có mục là :" Ứng viên chỉ cần nộp 01 hồ sơ vào chi nhánh (nguyện vọng 1) thuộc hệ thống Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam. "
Thế có nghĩa là mỗi ứng viên chỉ cần nộp 1 hs duy nhất vào bất kỳ chi nhánh nào đúng ko ạ hay nguyện vọng vào chi nhánh nào thì nộp hs vào chi nhánh đó?hay có thể nộp nhiều hs ở nhiều chi nhánh khác nhau ạ?

minh nomp ho so o Ba Dinh bi tra lai luon ho so , hic hic, i chua co kinh nghiem di lam, chan toan tap

Em đã bảo vệ tốt nghiệp 2011 nhưng trường em tới tháng 8 mới cấp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì phải làm sao ạh ? Em học Ngoại Thương cơ sở Tp HCM nên vấn đề cấp giấy chứng nhận tốt nghiệp hơi lâu vì phải chuyển ra cơ sở Hà Nội kí duyệt nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog