VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

đợt tuyển dụng lớn nhất trong năm của vietin đã dần kết thúc. xin chúc mừng nhưng bạn trẻ đã trúng tuyển. các bạn đã là thành viên của ngôi nhà vietin bao nhiêu người mơ ước. còn ai chưa đổ thì cố gắng đợt sau thi tiếp. qua đợt này mới thấy vietin của chúng ta giờ thực sự rất hotttt !!!

đợt tuyển dụng lớn nhất trong năm của vietin đã dần kết thúc. xin chúc mừng nhưng bạn trẻ đã trúng tuyển. các bạn đã là thành viên của ngôi nhà vietin bao nhiêu người mơ ước. còn ai chưa đổ thì cố gắng đợt sau thi tiếp. qua đợt này mới thấy vietin của chúng ta giờ thực sự rất hotttt !!!
chi nhánh mới chưa có kết quả mà a, em chưa nhận được thông tin gì

Minh nói là đã dần mà bạn. tất nhiên còn vài chi nhánh đang trong quá trình lọc ứng viên nhưng hầu áêt là có danh sách trúng tuyển rồi. ai chưa đc thông báo cố gắng đợi nhé. còn ai có chăng bị trượt thì cố gắng chờ đợt sau nhé. vì thực sự môi trường làm việc của vietin rất tốt cho tương lai của các bạn.

Mới điện lên Hội sở hỏi, mấy cha đó lại kêu có khi tuần sau mới có. Vâng tôi xin nhắc lại là tuần sau mới có :v

Mới điện lên Hội sở hỏi, mấy cha đó lại kêu có khi tuần sau mới có. Vâng tôi xin nhắc lại là tuần sau mới có :v
bạn bè đi học viêc này nọ đủ tháng rồi mà giờ còn chưa biết số phận về đâu :( chắc tìm đường khác....

Lại tuần sau nữa hả, mệt mỏi với vietin thật đấy
Tình hình là những CN mới được nâng cấp từ PGD lên, có giấy phép từ T12/2015. CN Chợ Lớn là từ PGD Chợ Lớn nâng cấp lên. Ứng viên kỳ này đậu nhiều, là để vietinbank dự bị. Do đó, đợi tiếp kết quả mọi người ơi. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên