VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Thất vọng lắm... Vỡ mộng vietin... Lương tháng trc của mấy cán bộ chi nhánh mình còn chỉ đc có 4 triệu cơ :)). Hnay ngồi nói chuyện mà nản. Làm việc thì chuyên gia về muộn. Làm cả thứ 7 chủ nhật là chuyện cơm bữa... Có đợt còn toàn 11,12h đêm mới về ...
Hên xui tùy chi nhánh. ..thời bi h lương thấp ..đâu như mấy năm trước. .Còn làm khuya thì tất nhiên

lương được chi làm 2 lần trên tháng, lần 1 chi lương đóng bảo hiểm, lần 2 chi lương kinh doanh, quan hệ khách hàng bán lẻ thì lần 1 là: khoảng 4 triệu, lần 2 nếu kpi 100% thì 8,2 triệu nữa, nếu làm vượt chỉ tiêu thì được thưởng thêm. thấy anh em rần rần quá nói cho anh em hay mà chuẩn bị..

Tớ dc email gọi điện thông báo trúng tuyển kèm thời gian nhận việc 16/5, hôm ấy đến hoàn thiện hồ sơ luôn. Do phải hoàn thành thủ tục nghỉ việc chỗ cũ nên t hoãn sang 1/6. Cũng chẳng thấy trao đổi trc j về chế độ cả. Lúc í t nghĩ chắc chế độ chung chung giống nhau nên k hỏi. Giờ thấy hơi hối... lương hiện tại cũng gần 8tr. Mà nghe các bạn bàn tán thấy hoang mang quá. T làm vtri giao dịch viên
Bạn ơi mình cũng giống vậy nè, lương hiện tại của mình là hơn 9tr, không có thông tin chính thống của vietinbanker nên đưa ra quyết định phải nói là hơi mạo hiểm hic

Bạn ơi mình cũng giống vậy nè, lương hiện tại của mình là hơn 9tr, không có thông tin chính thống của vietinbanker nên đưa ra quyết định phải nói là hơi mạo hiểm hic
Đâm lao r thì phải theo lao thôi b nhỉ. T xin nghỉ luôn từ sau hôm dc thông báo rồi. Được cái nơi cũ cũng dc ưu ái, lúc đi thì các sếp to nhỏ đều vui vẻ thoải mái chúc mừng. Mà bạn thi QHKH à? Cn nào thế

lương vậy quá tốt rồi. mình có hỏi bạn làm bên vietin quận 2, thì lương khoảng 9 triệu, nhưng làm rất nhiều, rất cực bạn ak, thứ 7 mà bạn đó lên cơ quan làm tiếp sau khi đi pvan bidv =)) nếu qua bidv thì mình không có ý kiến gì, chúc bạn có sự lựa chọn phù hợp.

ở HN nội mấy chi nhánh nợ xấu nhiều lương thưởng chán lắm, Như Hoàng Mai, Láng Hòa Lạc, Hà Tây, các bạn nào từ bank khác chuyển sang thì nên cân nhắc kỹ, hỏi người quen làm vietin check hộ nhé,
Bạn nói chuẩn luôn, tớ hoàng mai :)). Lương vào bèo nhà bèo nhèo. Nên đang chán lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên