VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Theo như em hỏi thì lương của qhkh cũng gần 10tr, chưa kể có chia lại, thưởng thì tính ra lương còn cao hơn. Nếu lương chỉ tầm 6tr thì m.n đã ko phải cố gắng thi vào big4 như vậy.
A hỏi kỹ rồi. 10 tr là full 100 điểm KPI. Vietin giờ khác xưa rồi e ak. Chị a mới sang Vietin năm ngoái mà. Là thật đó

Cho mình hỏi,trong CV mình bịa đã từng làm 1 công ty trước đây, giờ yêu cầu giấy xác nhận quá trình công tác và quyết định chấm dứt HĐLĐ với cơ quan cũ thì làm như thế nào giờ ạ. Em hoang mang quá :eek:

A hỏi kỹ rồi. 10 tr là full 100 điểm KPI. Vietin giờ khác xưa rồi e ak. Chị a mới sang Vietin năm ngoái mà. Là thật đó
Mấy chị mà em quen KPI chỉ được khoảng 80 điểm là tốt rồi, mà lương vẫn tầm 9tr, mà chi nhánh cẩm phả kém chi nhánh qn ko nhiều nên chắc cũng ko thể quá thấp. Mà lương 6tr là lương thử việc, sẽ kém lương chính thức.

Mấy chị mà em quen KPI chỉ được khoảng 80 điểm là tốt rồi, mà lương vẫn tầm 9tr, mà chi nhánh cẩm phả kém chi nhánh qn ko nhiều nên chắc cũng ko thể quá thấp. Mà lương 6tr là lương thử việc, sẽ kém lương chính thức.
Thất vọng lắm... Vỡ mộng vietin... Lương tháng trc của mấy cán bộ chi nhánh mình còn chỉ đc có 4 triệu cơ :)). Hnay ngồi nói chuyện mà nản. Làm việc thì chuyên gia về muộn. Làm cả thứ 7 chủ nhật là chuyện cơm bữa... Có đợt còn toàn 11,12h đêm mới về ...

Thất vọng lắm... Vỡ mộng vietin... Lương tháng trc của mấy cán bộ chi nhánh mình còn chỉ đc có 4 triệu cơ :)). Hnay ngồi nói chuyện mà nản. Làm việc thì chuyên gia về muộn. Làm cả thứ 7 chủ nhật là chuyện cơm bữa... Có đợt còn toàn 11,12h đêm mới về ...
Bạn thi chi nhánh nào vậy @@ mình chỉ biết là người mình quen lương tháng vừa rồi thấp là do truy thu giảm trừ gia cảnh của con do đã tốt nghiệp, còn bình thường thì chưa nghe nói lương thấp vậy. Làm đến 9h thì có, chứ 11, 12h đêm thì chưa nghe. Thứ 7 có thể làm thêm do chưa hoàn thiện hồ sơ thôi.

ở HN nội mấy chi nhánh nợ xấu nhiều lương thưởng chán lắm, Như Hoàng Mai, Láng Hòa Lạc, Hà Tây, các bạn nào từ bank khác chuyển sang thì nên cân nhắc kỹ, hỏi người quen làm vietin check hộ nhé,

Tớ dc email gọi điện thông báo trúng tuyển kèm thời gian nhận việc 16/5, hôm ấy đến hoàn thiện hồ sơ luôn. Do phải hoàn thành thủ tục nghỉ việc chỗ cũ nên t hoãn sang 1/6. Cũng chẳng thấy trao đổi trc j về chế độ cả. Lúc í t nghĩ chắc chế độ chung chung giống nhau nên k hỏi. Giờ thấy hơi hối... lương hiện tại cũng gần 8tr. Mà nghe các bạn bàn tán thấy hoang mang quá. T làm vtri giao dịch viên

Xem ctg có phân loại cn nhóm 1 2 3.
Làm việc đến khuy: do tụi qltd toàn ngồi có mần mẹ zì đâú. Tốt nhất mình nên mần hết, hs mới nhanh mới cạnh tranh sacom acb được. Chứ để tụi mần cù nhây. Cả tuần ko xong 1 bộ thì thua.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên