VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Anh ơi cho em hỏi, được gọi điện báo đỗ thì đã chắc chắn đc vào làm chưa ạ? Ko có thông tin email chính thức để xin nghỉ việc nên em hơi băn khoăn.
Bạn phi lên chi nhánh bổ sung hồ sơ, nếu nhận thì chắc chắn rồi đó, người ta sẽ hỏi khi nào đi làm được, trong vòng 45 ngày không đi làm thì hủy kết quả

vậy là mấy Chi nhánh mới có kq rồi ah các bạn. Thế mà cái thư cảm ơn HO nó cũng k thèm gửi cho mình nữa. haizz rõ chán!

Lương Vietinbank thấp lắm anh e ak. Lương TĐ bán lẻ và QHKH có kinh nghiệm sang lương như đứa mới vào. Bà chị mình bên VIB lương 8 tr sang Vietin lương còn hơn 6 tr. Thứ 2 này lên deal lương, ko được thì thôi khỏi đi.
A có phải thi chi nhánh quảng ninh ki vậy? Vì a nói là thi thẩm định bán lẻ mà chi nhánh đâu có tuyển vị trí này o_O

TE="DinhHuong19, post: 844888, member: 233519"]Mình CN Điện Biên, bạn CN nào?[/QUOTE]
Mình chi nhánh Bình Dương. Chắc mỗi chi nhánh có 1 cách làm việc # nhau.

A thi chi nhánh Cẩm Phả e ak. E thi QN ah. Bao năm đi làm giờ nhìn lg thấp hơi
buồn. Chả bit nghĩ sao
Theo như em hỏi thì lương của qhkh cũng gần 10tr, chưa kể có chia lại, thưởng thì tính ra lương còn cao hơn. Nếu lương chỉ tầm 6tr thì m.n đã ko phải cố gắng thi vào big4 như vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back