VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Thôi mai tiếp tục sự nghiệp hóng hớt các bạn ạ.
Trước tết biết tin tuyển dụng, ra tết lục đục chuẩn bị hồ sơ, đi nộp hồ sơ, đi thi v1. rồi v2. Cái hành trình đến với Vietinbank nó dài từ tháng 2 qua tới tháng 5 luôn rồi :(.

Hiện tại thì mình đang làm ở SHB, sắp tới xin nghỉ để qua Vietinbank làm. Mình nghe các anh chị ở SHB bảo từ khi nạp đơn xin nghỉ cho đến lúc được chấm dứt hợp đồng mất khoảng 1 tháng. Lúc ấy không biết bên Vietinbank có cho mình khoảng thời gian ấy ko nhỉ. Vì khi mình hoàn thành nghĩa vụ ở cơ quan cũ thì cơ quan mới mới dám tiếp nhận. Mong được nhận ý kiến của mọi người
Mình đồng cảnh ngộ v bạn. Mình đang làm mb. Còn chưa biết ăn nói như nào v sếp. Ngộ ngỡ sếp k cho đi, ko ký, thì kéo dài thành 1.5 tháng mới dc giải quyết. Khi đó thì Vietin cũng bái bai mình rồi
Mình nghĩ bạn nên gọi hỏi trực tiếp phòng tổ chức của chi nhánh ấy. Hnay t hỏi, thì a phòng tổ chức cũng trả lời chung chung... em xử lý hso nhanh, chứ bên này a cũng k đợi lâu dc
T có một thắc mắc là chỉ thông báo miệng mà k có mail báo đỗ à nhỉ??? K yên tâm mà nghỉ việc í :(

mấy bạn, anh, chị đã từng nhận việc tại VietinBank cho em hỏi là Viettin xác minh hồ sơ lí lịch khi nhận việc có kỹ ko, tại em thấy bắt phải có giấy xác nhận nghỉ việc tại nơi công tác trước, không có có được không

Nghe các bác cmt em hoang mang quá,nay em nhận được cuộc gọi chỉ thông báo là đã đạt vòng phỏng vấn nói em chuẩn bị hồ sơ gồm SHK,CMT để trình lên.Thế vẫn chưa biết chắc là có được đi làm k ạ :'( em thi Thẩm định bán lẻ ạ

Uhm. Có ng nhận đc mail cảm ơn rồi. Chỉ sợ do mail có vấn đề j đó mà mình k nhận đc. :(
the thi mai e goi truc tiep den chi nhanh. doi cho the met moi lam e oi. vi 1 so chi nhanh ko co mail trung tuyen ma chi goi dien thoi. con mail cam on la do hoi so gui e nhe. nam ngoai a truot cung chi co mail cua hoi so thoi chi nhanh ko co goi nua!

Khổ cái thân già ngày nào cũng hóng mà không thấy gì. 2 lần trước toàn nhận mail sớm hơn ng ta giờ thì im ru.:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên