VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các bạn ơi cho minh hỏi:
Trong email. Ngày nhận việc: Trong vong 45 ngày từ ngày nhận được thư mời này. Thì ngày nào sẽ là ngày nhận việc :confused::confused:

Nhờ bạn hỏi thì tên mình có trong ds gửi từ HO về chi nhánh là đậu. Nhưng mà đến giờ chi nhánh mình vẫn chưa có thông báo gì hết. có khi nào về chi nhánh thì từ đậu thành rớt không mọi người

Nhờ bạn hỏi thì tên mình có trong ds gửi từ HO về chi nhánh là đậu. Nhưng mà đến giờ chi nhánh mình vẫn chưa có thông báo gì hết. có khi nào về chi nhánh thì từ đậu thành rớt không mọi người
Có thể lắm, thằng bạn mình bên dsg cũng bị giống bạn nhé, nhận mail cám ơn rồi

Các bạn ơi cho minh hỏi:
Trong email. Ngày nhận việc: Trong vong 45 ngày từ ngày nhận được thư mời này. Thì ngày nào sẽ là ngày nhận việc :confused::confused:
Trong khi nhiều người còn đang chờ kết quả hoặc đã có mail cám ơn, mà bạn hỏi câu này thì mình k hiểu sao bạn đậu được, sao k gọi lên chi nhánh mà hỏi, bạn hỏi ở đây ai biết mà trả lời dùm bạn, đậu rồi thì đừng nên hỏi mấy câu ngây ngô vậy nữa để người khác còn chờ kết quả tránh loãng topic, cám ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên