VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các bạn QHKH chi nhánh TÂY SÀI GÒN có tin tức gì chưa ạ? Mình vẫn chưa nhận được gì cả?????

Mình rất hiểu cảm giác của các bạn khi nhận mail cám ơn.
Mình vừa ra trường là bắt đầu đi thi bank. Mình đã thi qua vietin, bidv,vietcom, acb, tienphong, anz, sacom, techcom, liên việt.
Kết quả rớt rớt và rớt, mail cám ơn 1 đống này. Ròng rã 2 năm trời vẫn là thằng thất nghiệp hay là làm vài chỗ đc chăng hay chớ. Nhưng chỉ cần có 1 cơ hội thôi là nó thay đổi hết nên mọi người đừng nản nhé, đứng lên cố gắng đi tiếp nào :D
Anh ơi, vậy là ai trượt thì đã nhận email cảm ơn rồi còn chưa nhận được gì là còn hy vọng phải ko anh? Hic hic

Có bạn nào chi nhánh TP Nam Định nhận được tin chưa? Mình cả hai vòng trước đều không nhận được mail. Không biết nào mà lần. Gần tháng như ngồi trên chảo lửa. Muốn ôm quả lựu đạn cho nổ banh xác ra luôn quá.

Mình rất hiểu cảm giác của các bạn khi nhận mail cám ơn.
Mình vừa ra trường là bắt đầu đi thi bank. Mình đã thi qua vietin, bidv,vietcom, acb, tienphong, anz, sacom, techcom, liên việt.
Kết quả rớt rớt và rớt, mail cám ơn 1 đống này. Ròng rã 2 năm trời vẫn là thằng thất nghiệp hay là làm vài chỗ đc chăng hay chớ. Nhưng chỉ cần có 1 cơ hội thôi là nó thay đổi hết nên mọi người đừng nản nhé, đứng lên cố gắng đi tiếp nào :D
E lại có cảm giác khác a ơi. K phải vui vì đậu, buồn vì nhận đc mail cảm ơn. Mà đang hoang mang k biết có phải là có maik cảm ơn mà k nhận đc.
P/s: 2 lần trc đều k nhận đc mail.

TSG hình như chưa gửi nhưng mà mấy trang trước có bạn được gọi rồi thì phải, em lục lại xem
Em chào anh!
Anh cho em hỏi chi nhánh HaiBaf Trưng nhận đc kết quả chưa ạ? E gọi điện lên CN e nghe các chị còn hỏi nhau có hay chưa qua qua điện thoại 1 lúc và chị ý bảo em:" bên trên chưa gửi kết quả, bọn chị ở dưới đây ko biết gì em ạ".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên