VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

QUOTE="Hung Hoang 1109, post: 843013, member: 310331"]Bên vietin gửi thư mời nhận việc có nói là phải bổ sung hồ sơ gồm có giấy xác nhận quá trình công tác ở công ty cũ mà mình không biết lấy mẫu này ở đâu. có ai có thì cho mình xin với[/QUOTE]
Mình nghĩ bạn cung cấp HDLD ở cty cũ là dc mà.

Có việc làm tốt như vậy thì ko nên vào. ..Nếu chịu nổi những cái này thì vào :
_ áp lực chỉ tiêu qhkh 10 tỷ / 1 quý
_ áp lực thời gian : chạy vắt giò lên cổ 7h _ 8h tối
_ áp lực luân chuyển công việc : tín dụng==> kho quỹ ===> kế toán
_ áp lực nợ xấu : có 1 số qhkh phải tự hiểu ko cho nợ xấu phát sinh ( đóng lãi dùm kh rồi thu lại sau (
_ áp lực khách hàng: gdv chạy như cin điên : thu chi kh vãng lai+ tiết kiệm + kiều hối × đổi ngoại tệ + ở pgd còn thu xăng dầu + điện lực +viễn thông. .thường 6h sập cửa tùy chỗ. .. Có nơi đợi khách quen... Từ 6_7 h gom quỹ. ..kết sổ. .nộp quỹ về cn nếu ko có kho....sắp xếp lại chứng từ làm iso....thường thì xong hết cũng 7h30 or 8h..bữa nào lệch thì trễ hơn. ..
_ tín dụng thì 10 tỷ/ quý làm từ a_ z: kiếm kh...nhập máy. .làm hồ sơ. ..v.vvv

Bạn sẽ được gì:
_ lương tương đối nhỉnh hơn so với mặt bằng chung ( nếu cn hoạt động tốt ko nợ xấu nhiều)
_ được đào tạo + du lịch + hội thao + văn nghe
_ cơ hội thăng tiến nếu hợp pafrem được lòng sếp
khcn : 7 _ 9 cuối năm 30
Gdv: 6_ 8 chắc cũng 25 _30
giống chi nhánh mình, vậy là tình trạng chung rồi nhé các mem,

Bên vietin gửi thư mời nhận việc có nói là phải bổ sung hồ sơ gồm có giấy xác nhận quá trình công tác ở công ty cũ mà mình không biết lấy mẫu này ở đâu. có ai có thì cho mình xin với
Bạn thi vị trí gì? Có kinh no hay ko kinh nghiệm mà phải xin xác nhận?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên