VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Điểm anh văn không tính phần đọc, ai yêu cầu đọc là cho vui thôi, chỉ tính phần dịch không thôi, theo quy định dịch được 1/2 là ok nhưng cũng tùy người thôi, người chấm nếu ko hài lòng thì họ có thể gạch lun kết quả ( thường với trường hợp pv đã dở anh văn lại dốt :D), như vậy nhận về bên mình bỏ điểm của người đó ra lun còn ko thì cứ tính như bình thường thôi.
vậy là yêu caau phai dich dc 1 nửa à a, e pv tạm ổn nhưng tiếng chỉ dịch dc 1 câu, có hi vọng ko ạ

Nghe mấy bác nói vụ liệt av kinh vậy, hình như tuỳ vị trí mới pv anh văn hay sao nhỉ, mình pv thảm định bán lẻ ko thấy có anh văn j hết cả, pv được 10p hỏi đúng 3 câu về nghiệp vụ và đời sống xong về, hay có khi nào thấy pv dỡ quá nên khỏi hỏi av luôn k ta?

Mình cũng Tây Sài Gòn sao mình gọi lên chị ấy nói chưa có danh sách đậu rớt, tuần sau mới công bố kết quả!!!
Bạn đc báo là đậu luôn hả?
Mình cũng có gọi hỏi CN TSG, chị phòng NS hỏi tên và vị trí dự thi rồi nghe xong thì chỉ trả lời là qua tuần có kết quả. Chắc ai đậu thì nói kết quả luôn, còn rớt thì sang tuần chờ email vậy. :)

DSG toàn ko kinh nghiệm nên qua lễ là chắc chắn, trong các danh sách hối kq ko có DSG nên có nhận về chắc họ cũng chả thống kê đâu :D
Bạn ơi cho mình hỏi bị gọi bổ sung hồ sơ thì có chắc chắn đậu ko hả bạn? Hic chiều nay mình gọi hỏi lại mà CN mình vẫn khăng khăng chưa có kqua, lo quá chắc khỏi lễ tết j lun

Sang tuần Vietin mới thông báo kết quả chứ không "tung tin" vào lúc "nhạy cảm" như MB ;)). Nghỉ lễ thôi các bạn :D

Dự kiến tháng 8 Vietin sẽ có thêm một đợt tuyển tập trung quy mô lớn nữa.

Điểm anh văn không tính phần đọc, ai yêu cầu đọc là cho vui thôi, chỉ tính phần dịch không thôi, theo quy định dịch được 1/2 là ok nhưng cũng tùy người thôi, người chấm nếu ko hài lòng thì họ có thể gạch lun kết quả ( thường với trường hợp pv đã dở anh văn lại dốt :D), như vậy nhận về bên mình bỏ điểm của người đó ra lun còn ko thì cứ tính như bình thường thôi.
Chi oi CN Ben Tre co kq chua vay?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back