VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

sau lễ các chế ạ :)), vào trc lễ mỗi ng mất thêm của CTG 1tr tiền thưởng, tốn chi phí nên k có kq trc lễ nhé :))

Ôi 1 ngày đi làm không ghé vào topic, giờ lên thấy vài chục trang chưa đọc, mà chả có thời gian ngồi đọc nữa, tóm lại là vẫn chưa có kết quả phải không mọi người?

e cố rồi bác :)) giờ cố đợi bác ạ, e hy vọng sẽ dc làm đồng hương, ý nhầm đồng nghiệp vs bác :))
Em xác xuất đỗ khoảng 20% thôi, hôm đi thi viết BIDV nói chuyện với thằng cùng phòng cũng thi Đông HN, nói chi nhánh này lương không khác gì chi nhánh 1 cả, phải cái chỗ này hơi xa xôi hẻo lánh. :D

Em xác xuất đỗ khoảng 20% thôi, hôm đi thi viết BIDV nói chuyện với thằng cùng phòng cũng thi Đông HN, nói chi nhánh này lương không khác gì chi nhánh 1 cả, phải cái chỗ này hơi xa xôi hẻo lánh. :D
3 năm gần đây liên tục xuất sắc của hệ thống CTG bác ạ, chỉ xếp thứ 2 sau CN Hà Nội thôi :)), e cũng k bít sao nó lại đắc địa nơi hẻo lánh thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,680
Thành viên mới nhất
linkvao8kbett
Back
Bên trên