VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mỗi lần load mail chỉ xem cái Hộp thư đến có tăng thư nào k? :D hồi hộp như gặp ng đẹp z :rolleyes:

Mình nghe nói chi nhánh chưa có kết quả đâu mí bạn, chắc chìu gọi lên CN lại để xác nhận. Mong có trước lễ mà không biết có được không?
Uh mình cũng mong có kqua trc lễ , đậu hay rớt gì cũng được cho nó khỏi lo lắng.
Mấy cái thành phần quăng bom thì làm ơn, trò của mấy bạn thật ko vui tí nào hết, quá đáng

Có đứa nào bán dạo đậu nành, đậu hũ, đậu que...đi ngang qua đây là ăn ngay "đậu xanh, rau má"

Có đứa nào bán dạo đậu nành, đậu hũ, đậu que...đi ngang qua đây là ăn ngay "đậu xanh, rau má"
nghe lời bác em đi mua nước rau má đậu xanh cho cả nhà uống, về tới nhà mời ba uống: " đậu má ba ơi"
không hiểu sao bị đánh phù mỏ, cần một lời giải thích.

nghe lời bác em đi mua nước rau má đậu xanh cho cả nhà uống, về tới nhà mời ba uống: " đậu má ba ơi"
không hiểu sao bị đánh phù mỏ, cần một lời giải thích.
Bác vui tính đấy. :) Trong nam mấy hôm nay nóng lắm à, hà nội hôm nay mát vl bác ơi. hi hi

Ôi đợi mãi. Sắp chết mòn rồi . chẳng có thông tin gì gọi là chính xác để đỡ ngóng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên