VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Alo, mình có thông báo, mọi người có tin không?
Thực ra là chính t hỏi một người ở chi nhánh t thì cô ấy bảo tháng 5 mới thông báo và HO + chi nhánh sẽ thông báo cho ai đỗ! Nên mọi người đừng ngóng nữa kẻo ảnh hưởng đến skhoe!

Vietinbank: chuyên viên quan hệ khách hàng
hay lienvietpostbank: chuyên viên giám sát hoạt động đây các bác:( tổng thu nhập thực nhận sau thuế TNCN 7.260.270d) 1/ 5/ nhận việc luôn. ..xin tham khảo ý kiến cao nhân về 2 vị trí này ạ...:rolleyes:

Alo, mình có thông báo, mọi người có tin không?
Thực ra là chính t hỏi một người ở chi nhánh t thì cô ấy bảo tháng 5 mới thông báo và HO + chi nhánh sẽ thông báo cho ai đỗ! Nên mọi người đừng ngóng nữa kẻo ảnh hưởng đến skhoe!
B thi chi nhánh tp nam định phải không? Có hỏi dc kq trước ko bạn?

Vietinbank: chuyên viên quan hệ khách hàng
hay lienvietpostbank: chuyên viên giám sát hoạt động đây các bác:( tổng thu nhập thực nhận sau thuế TNCN 7.260.270d) 1/ 5/ nhận việc luôn. ..xin tham khảo ý kiến cao nhân về 2 vị trí này ạ...:rolleyes:
Còn phải xem bạn thích gì. Nếu muốn bớt áp lực thì Lienviet Postbank đi bạn. 7 tr là ổn định rồi. Vietin còn tùy chi nhánh và tùy thời điểm nữa - Lời khuyên của 1 Vietinbank RM đang có nguy cơ bị truy thu lương quý I T.T

Còn phải xem bạn thích gì. Nếu muốn bớt áp lực thì Lienviet Postbank đi bạn. 7 tr là ổn định rồi. Vietin còn tùy chi nhánh và tùy thời điểm nữa - Lời khuyên của 1 Vietinbank RM đang có nguy cơ bị truy thu lương quý I T.T
lienviet postbank cung ap luc lam ban oi. lam ke toan cung bi tru luong khj ko du diem

- Nếu chỉ dựa vào v2 thì thật thiển cận, rất nhiều người chém tốt nhưng thực tế công việc thì chả làm được gì nhiều. VD: chỗ cũ mình làm cái đứa được chọn bị cho nghỉ sau 2 tháng thử việc, rồi mới gọi tới lượt mình giờ làm đã được 18 tháng.
- Có bạn ở CN Đà Nẵng pv hnay 22/4 qua cầu truyền hình, các CN ở xa có lẽ ko tập trung pv 11/4 được mà phải chờ HO pv qua cầu. Nên mình đoán kết quả tuần tới mới có, sau khi có điểm tất cả các CN người ta mới công bố toàn thể luôn.
Mình đồng ý với bạn, thực ra thi tuyển qua phỏng vấn sử dụng cảm quan là chính, có thể ng pv v1 có tiêu chí quan điểm khác ng ở v2, mà ng HO sao hiểu rõ nhu cầu như ng ở cn đc. thật sự k hợp lý tí nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên