VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Theo tin tình báo của Phòng Tổ chức hành chính thì khoảng 25/4 sẽ có kết quả nhé các bạn.
Tuy nhiên đấy là dự kiến, chưa tính đến việc Hội sở làm ăn chậm thì hiện Vietinbank đang có ĐH đồng cổ đông nên toàn bộ ụự chuẩn bị sẽ dồn cho sự kiện quan trọng này, do vậy các bạn cứ thoải mái tinh thần, ăn chơi bét nhè dịp nghỉ lễ sắp tới đi, sẵn sàng tâm lý đầu tháng 5 có kq để đỡ phải trông ngóng :D

Phòng TCHC của chi nhánh hay phòng nhân sự của hội sở bạn?

Năm ngoái mình cũng thi VCB tập trung đợt tháng 7 hay 8 jj ko nhớ trong HCM, cũng bị tạch ở vòng viết nun.
Thi, tuyển dụng nhiều chỗ và đều tạch.
Sau ý thì may mắn đc bên Vietin Thủ Thiêm qua pv CN, đc gọi pv bên HS và đỗ đc GDV của Tech, lúc ý đương nhiên là chọn Vietin. Có thể lúc đó chi nhánh đnag cần người, và cũng là đợt tuyển lẻ nên nhiều cơ hội, mình đc gọi đi pv trên HS. Mà gđ có việc bận, phải về bắc, bên cn gọi nhỡ 6 cuộc liền mà mình bận ko biết bắt máy huhu. Tiếc ơi tiếc, đt lại thì ko đc T_T.
Bh thì đnag làm 1 cty XNK ở HN, lương cũng tạm ổn, nhưng ko hỉu sao vẫn muốn chen chân vào NH, chắc còn ảo tưởng về lương thưởng bên ý :rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Thi vẫn thi, tạch vẫn tạch, chắc hết duyên với NH oy :D:D:D

Chẳng biết các chi nhánh khác như nào. Em thi cn Quang Minh, sáng nay vừa nhờ bạn hỏi thông tin thì dc biết là đầu tháng 5 mới có kết quả. Thôi chẳng hóng nữa ạ. yên tâm ở lại với máng vàng nhà em thôthôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên