VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Theo thông tin nội bộ em được một anh ở hội sở vietin thông báo
Đã có danh sách chính thức và thứ 4 sẽ gửi về các chi nhánh và thông báo cho ứng viên nhận việc
Các bác chuẩn bị tinh thần nàoooooooo
Lễ mà hội sở vẫn làm việc để có danh sách hả ta? Siêng năng thiệt

Theo thông tin nội bộ em được một anh ở hội sở vietin thông báo
Đã có danh sách chính thức và thứ 4 sẽ gửi về các chi nhánh và thông báo cho ứng viên nhận việc
Các bác chuẩn bị tinh thần nàoooooooo
ủa năm nay nhanh vậy hả b? năm ngoái mình pv thì phải hơn 2 tuần sau mới có kq lận.

Mình nghe bạn mình làm ở VTB hôm trước có ra gọi ứng viên vào pv nói là khoảng 2 tuần thì có kết quả. Tiếc quá, hôm trước thấy bạn bận nên không gọi, về nhà mới pm thì cậu ấy bảo nếu nói trước thì sẽ xem hộ mình được bao nhiêu điểm, chứ giờ thì gửi hết điểm về HO rồi, không hỏi được nữa.

Mình nghe bạn mình làm ở VTB hôm trước có ra gọi ứng viên vào pv nói là khoảng 2 tuần thì có kết quả. Tiếc quá, hôm trước thấy bạn bận nên không gọi, về nhà mới pm thì cậu ấy bảo nếu nói trước thì sẽ xem hộ mình được bao nhiêu điểm, chứ giờ thì gửi hết điểm về HO rồi, không hỏi được nữa.
Mn cho em hỏi HO là gì vậy ạ?

Hôm mình pvan xong, lúc ra về đi cùng 1 chị mà dẫn vào bàn pvan ý, mình có hỏi chị ấy là khoảng bao lâu thì có kết quả, chị ý nói ngoài 20 là có. Hnay mình có thêm nguồn thông tin khác là 20 có kết quả rồi. Nên khả năng 80-90% là 20 sẽ có kết quả đấy các bạn :)

20 tháng này hay tháng sau đấy các bạn để còn chuẩn bị tinh thần. Chứ như đợt trước đợi kết quả cũng dài cổ ra :oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back
Bên trên