VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Điều này là bình thường, nhất là với những bạn học ngoại thương, ngành liên quan đến ngoại ngữ của các trường. Và 1 thành viên nào đấy trong HĐPV là người giỏi TA. Tuy nhiên thường ít hỏi TA. Thẩm định tín dụng k bốc thăm câu hỏi TA, có chăng HĐPV đột xuất hỏi về trình độ TA thôi.

Có chi nhánh nào như chỗ mình nộp ko ạ bh mà chưa gọi đi thi vòng nào hết, gọi điện thì đc báo là giám đốc đi công tác chưa về chưa xét hồ sơ. Ôi thấy sao sao ý ạ. Bỗng dưng thấy nản

Nam 2015 ban minh thi gdv pv vong 2 co boc tham dich Tieng Anh ko bit nay vtri khac co kg?quan he kh ban le ko biet nam nay co dich TA ko,ko biet phai on gi nua.hic hic

Bạn nào từng phỏng vấn vòng 2 năm trước cho mình hỏi đã từng dịch tiếng anh chủ đề gì? Thấy hoang mang quá.

Bạn nào từng phỏng vấn vòng 2 năm trước cho mình hỏi đã từng dịch tiếng anh chủ đề gì? Thấy hoang mang quá.

Chủ đề về tài chính ngân hàng. Vô bờ bến, sao kiểm soát được :D.
Đại loại như: lãi suất, tỷ giá,kiều hối, M&A, các sp ngân hàng, hoạt động ngân hàng, sự tăng trường về nguồn vốn, tài sản...
Đó, cứ thế suy ra, suy ra rồi suy ra các chủ đề có thể liên quan khác và tìm kiếm từ vựng có liên quan...

Thay gì có thời gian hoang mang, bạn lục lại các topic cũ sẽ có hết trong đó á.

Mọi người ơi cho em ít thông tin khi nào pv vòng 2 các CN ở tỉnh vậy ạ :(

Vòng 2 phỏng vấn tập trung bạn nha.

Lịch thi tuyển dự kiến Vòng 2: Phỏng vấn tập trung tại 04 khu vực:
+ Phỏng vấn tại Hà Nội, Đà Nẵng: 11-12/04/2016
+ Phỏng vấn tại Cần Thơ, TP.HCM: 14-15/04/2016.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên