VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mấy bạn ơi cho mình hỏi những thông tin liên quan đến màu sắc các vạch khi đóng gói bao tiền theo mệnh giá có thể tìm ở đâu vậy? Mình đọc các thông tư, quy định như không thấy đề cập. Mình thi GDV và chưa có kinh nghiệm mảng này. Các bạn giúp mình với nha :D

Mấy bạn ơi cho mình hỏi những thông tin liên quan đến màu sắc các vạch khi đóng gói bao tiền theo mệnh giá có thể tìm ở đâu vậy? Mình đọc các thông tư, quy định như không thấy đề cập. Mình thi GDV và chưa có kinh nghiệm mảng này. Các bạn giúp mình với nha :D
me too =( mình cũng mù mờ

Bạn cũng thi GDV hả? Chi nhánh nào vậy? Ôn đc nhiều chưa? Mình là dân ngoại đạo nên ôn không nổi :((((
ohm. gdv nek. mình nộp cn Bình Dương =)) mình là dân "nội đạo", chưa có knghiem GDV =)) cũng rối nhưng chắc cũng không rối bằng ngoại đạo:rolleyes:

bạn ơi, trong mail bạn nhận được có danh sách thí sinh ko? nếu có bạn vui lòng gửi cho mình với. mình cũng nộp hồ sơ vào chi nhánh Tràng An mà ko nhận được mail vs tin nhắn. chẳng lẽ lại bị loại ngay từ vòng hồ sơ :(
g-mail của mình là: quyetduong2808
Không có file gì kèm theo đâu bạn. Bạn thử gọi điện xem.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên