VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chài, mấy hum túi bụi bận đi làm rùi ôn thi cử NV, TA đủ cả , ko vào đc cái thread này. Bùm 1 cái nó nổ tới 126 trang , ti ui đọc ko có nổi :eek::eek::eek:
Mn ôn ôn sao rùi, tui ôn cho cả Vietin, cả BIDV =))))))
Mệt vỡi ý :(:(:(
Cái đống nghiệp vụ nhỗi nhét mãi, làm đi làm lại 3 lần vẫn chọn sai đáp án :(:(:(
Tui thật phục tui quá đi =))))))))))))))))))))
Tại sao tui thi tận lúc 4h chiều vậy anh em, thi ở Nguyễn Lương bằng ý.
Có phải chót sổ nên bị thi tít cuối ngày ko :(:(:(
Bạn ơi có tài liệu j k? Chia sẽ cho tớ ít vs. Thanks

Chắc là theo bảng chữ cái đó bạn, mình thi sáng, chác là từ giữ đổ lên thi sáng, từ giữa đổ xuống thi chiều chứ không phải chót sổ đâu, đã thi gì đâu mà xếp hạng...
Chài, bác có thấy ai tên An mà đứng cúi chưa bác :(
Chắc em chót sổ roài, em phải cố hoy o_Oo_Oo_O
Hoang mang ~ing~

huhu, mình thi GDV mà thi ca đầu luôn. sáng thứ 7 co ai thi ở nguyễn lương bằng ko.... vừa bận việc túi bụi xog đùng cái thông báo thi mà ác quá -_- ôn dc có 2 ngày ak...

Tây hà Nội có mail gì chưa mn nhỉ? Chỉ cầu mong tuần sau thôi. Tuần này bận không thể đi được rồi ;((

Mình apply QHKHDN mới nhận được mail tối nay. Mình học trái ngành nên ít kiến thức NH. Bạn nào share kinh nghiệm pv cho mình với :))

Chài, bác có thấy ai tên An mà đứng cúi chưa bác :(
Chắc em chót sổ roài, em phải cố hoy o_Oo_Oo_O
Hoang mang ~ing~
Biết đâu bạn có cú lộn ngược dòng ngoạn mục, thi thì cuối nhưng kết quả lại đứng đầu bảng thì sao?
Thi đầu hay cuối không quan trọng, quan trọng là kết quả thi mình đứng thứ mấy thôi;)....
VỚi cả bạn có để tên thật đâu nên mình đoán là theo bảng chữ cái ai ngờ bạn tên An :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên