VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Ko biết có duyên phận nào vứi NH ko nữa. Chỉ 1 năm nữa là hết tuổi ứng tuyển roài :'(
Bạn bè làm NH thì nói đừng có cố đấm ăn sôi mà vào, làm DN ngoài thoải mái hơn, lương chả kém j.
Đã đi làm đc 2 năm mà mỗi lần ra NH đều thấy giấc mơ chưa nguôi ngoai đi ý.
Em có nên tiếp tục ko đây các chế -_-
Sắp ko đủ sức bon chen cùng anh em oy -_-
A/C cứ ứng tuyển đi. E nghĩ nếu e chưa vào đc NH chắc e cũng chưa chịu từ bỏ. Fighting! :)

Nếu lỡ rớt Vietin thì theo các bạn SCB vs Sacom cái nào ok hơn nhỉ? Làm dưới tỉnh. o_Oo_O
Với lại cho minh hỏi: Nhân viên QHKH khác vs chuyên viên QHKH thế nào? minh thấy mốt số NH tuyển dụng họ phân biệt như vậy. o_Oo_O

Nếu lỡ rớt Vietin thì theo các bạn SCB vs Sacom cái nào ok hơn nhỉ? Làm dưới tỉnh. o_Oo_O
Với lại cho minh hỏi: Nhân viên QHKH khác vs chuyên viên QHKH thế nào? minh thấy mốt số NH tuyển dụng họ phân biệt như vậy. o_Oo_O
bạn làm gdv hay QHKH. =))
+ Về GDV thì SCB và Sacombank xem xem nhau: nhưng Sacombank sẽ đông khách hơn, lương mình nghĩ bằng bằng. (tầm 7 chai)
+ Về QHKH thì SCB lãi suất huy động cao --> đầu ra lsuat cao, mình khăm phục các bạn làm tín dụng SCB, khó tìm khách hàng (mình không đoán lương SCB được nhưng chắc lớn hon 7 chai), Còn QHKH ở Sacombank (bạn mình nhiều người làm, lương tầm 8chai rưỡi, khách hàng cũng nhiều á)

=> Về phía mình, mình chọn Sacombank (thương hiệu hơn (nói ssacombank ra ai cũng biết), cơ hội thăng tiến hơn, lương mình nghĩ chắc cũng hơn SCB chút, môi trường năng động, lại còn mới có cổ đông nhà nước nữa chứ ). hihi =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên