VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Bạn ơi, mấy NH như Vietin, Vietcom, hay BIDV trong hồ sơ có bắt buộc nộp chứng chỉ tin học vs ngoại ngữ ko? Mình chưa có, bạn có biết chỗ nào mua chứng chỉ này ko? :((, cảm thấy hơi tội lỗi nhưng thôi đành vậy :'(
Vietin thì hình như không bắt buộc, nhưng mà tùy từng chi nhánh có thể họ yêu cầu đó, bạn cứ mua chứng chỉ đi 100k/1 chứng chỉ, họ làm nhanh thôi. Bạn ở Hà Nội thì tớ tìm số đt người bán chứng chỉ cho ^^ 01667.434.338

Chỉnh sửa lần cuối:
Vietin thì hình như không bắt buộc, nhưng mà tùy từng chi nhánh có thể họ yêu cầu đó, bạn cứ mua chứng chỉ đi 100k/1 chứng chỉ, họ làm nhanh thôi. Bạn ở Hà Nội thì tớ tìm số đt người bán chứng chỉ cho ^^
Rẻ r hả ban. Mình đi học đi thi muốn mong con mắt ra được caia cc b ma thi acsecc k dc mới đau chứ :))) nhục kinh

Rẻ r hả ban. Mình đi học đi thi muốn mong con mắt ra được caia cc b ma thi acsecc k dc mới đau chứ :))) nhục kinh
^^ mấy cái chứng chỉ đó chỉ là cho đủ hồ sơ thôi bạn, mấy anh chị ở Ngân hàng cũng biết là mua mà. Còn về sau nếu muốn có đồ thật thì bạn có thể thi và học sau cũng được

^^ mấy cái chứng chỉ đó chỉ là cho đủ hồ sơ thôi bạn, mấy anh chị ở Ngân hàng cũng biết là mua mà. Còn về sau nếu muốn có đồ thật thì bạn có thể thi và học sau cũng được
Thôi đi làm rồi không ai ưng đi học nữa. :)))

Thôi đi làm rồi không ai ưng đi học nữa. :)))
Nếu bạn chưa thi được các chứng chỉ kia, thì mua chứng chỉ sẽ giúp bạn không bỏ lỡ nhiều đợt thi tuyển đó. Còn đi làm thì vẫn phải học đó, kể ra có bằng TOEIC hình như lương sẽ cao hơn chút thì phải

Nếu bạn chưa thi được các chứng chỉ kia, thì mua chứng chỉ sẽ giúp bạn không bỏ lỡ nhiều đợt thi tuyển đó. Còn đi làm thì vẫn phải học đó, kể ra có bằng TOEIC hình như lương sẽ cao hơn chút thì phải
Mình có toeic và tin học hết rồi ban.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back