VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Trong mô tả "Quan hệ khách hàng (Bán lẻ), bao gồm cả vị trí BRM, SRM". Mọi người cho mình hỏi BRM và SRM là gì vậy?

hồi mới ra trg em từng làm VTB ở quê, hồi đó làm mất tiến GD 10 TR, bị 1 cái kỷ luật, hic hic, sau đó thấy mệt mỏi với cv rùi nghỉ, h mà nộp thi cn TP, k biết họ có loại m ra k nhỉ? Hic...Anh/chị cho em một lời khuyên với ạ? cảm thấy hoang mang quá.

nộp đi bạn k lo đâu. Mình còn 1 món vay ở NH cũ ko nhiều lắm nhưng nó về tận nhóm 5 rồi mà vô NH khác làm vẫn ok k sao cả. vấn đề là bạn có quyết tâm k thôi.

Nếu hội đồng phỏng vấn gồm toàn người đáng tuổi cô, chú, bác thì nên xưng hô thế nào nhỉ mọi người. Mình xưng hô là e với hội đồng pv hay là cháu xưng với hội đồng pv
Xưng "em" với "hội đồng phỏng vấn" bạn nhé. Ví dụ: "Em chào Hội đồng PV, hôm nay em đến phỏng vấn vào vị trí Giao dịch viên. Em xin phép gửi Hội đồng bản TTUV của em". Không phải ai trung tuổi cũng thích ứng viên xưng hô "em" với "anh/chị".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên